| ఉత్పత్తి పేరు | 122mm X 60mm సగం వంగిన ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ ప్యానెల్ హీటర్ |
| పదార్థం | సిరామిక్ |
| వోల్టేజ్ | 12V-480V, అనుకూలీకరించవచ్చు |
| వాటేజ్ | 125-1500W లేదా అనుకూలీకరించిన |
| ఆకారం | చదునైన/వక్రమైన/బల్బ్ |
| నిరోధక వైర్ మూలకం | Ni-Cr లేదా FeCr |
| ఉపయోగకరమైన తరంగదైర్ఘ్య పరిధి | 2 నుండి 10 మైక్రోమీటర్లు |
| సగటు నిర్వహణ జీవితం | పరిస్థితులను బట్టి 20,000 గంటల వరకు |
| అంతర్గత థర్మోకపుల్ | K లేదా J రకం |
| ఉపయోగించండి | ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్ |
| చల్లని ప్రాంతాలు | పొడవు మరియు వ్యాసంపై ఆధారపడి ఉంటుంది 5-25మిమీ |
| సిఫార్సు చేయబడిన రేడియేషన్ దూరం | 100మిమీ నుండి 200మిమీ |
| ప్యాకేజీ | ఒక పెట్టెతో ఒక హీటర్ |
| రంగు | నలుపు, తెలుపు, పసుపు |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్ యొక్క ప్రామాణిక పరిమాణం 1. 60*60మి.మీ2. 120mmx60mm3. 122మిమీx60మిమీ 4. 120మిమీ*120మిమీ5. 122మిమీ*122మిమీ6. 240మిమీ*60మిమీ 7. 245మిమీ*60మిమీ K లేదా J రకం థర్మోకపుల్తో | |
తగిన సిరామిక్ పదార్థాలతో పూర్తిగా అనుసంధానించబడిన నిరోధక ఉష్ణ వాహకాలుసిరామిక్ ఇన్ఫ్రారెడ్ హీటర్లుఉష్ణ వాహకం పూర్తిగా సిరామిక్లో పొందుపరచబడి ఉండటం వలన, దాని సేవా కాలం పెరుగుతుంది మరియు అది అధిక వేడికి గురికాకుండా ఉంటుంది. దీనివల్ల ఉష్ణ వాహకం యొక్క శక్తి చుట్టుపక్కల ఉన్న పదార్థానికి బదిలీ అవుతుంది. ముందుగా నిర్ధారించిన పరారుణ వికిరణ పరిధిలో, ఉష్ణ వాహకాన్ని పొందుపరచడానికి ఉపయోగించే పదార్థం రేడియోధార్మికంగా చురుకుగా, ఇన్సులేట్ చేయబడి, మరియు మంచి శోషణను కలిగి ఉండాలి. ఈ అవసరాన్ని తీర్చడానికి సిరామిక్ పరారుణ హీటర్లను వివిధ రకాల జ్యామితీయ ఆకారాలలో ఉత్పత్తి చేయవచ్చు.
దిసిరామిక్ ఇన్ఫ్రారెడ్ హీటర్ ప్యాడ్దీని ప్రధాన భాగం ఒక హీటింగ్ కాయిల్ను కలిగి ఉంటుంది మరియు దాని ఉపరితలంలోని కొంత భాగాన్ని రేడియంట్ సర్ఫేస్గా ఉపయోగిస్తుంది. మరొక ఎంపిక ఏమిటంటే, దీనికోసం ఒక థర్మోకపుల్ను అమర్చడం.సిరామిక్ ఇన్ఫ్రారెడ్ హీటర్ ప్లేట్.
1. పవర్ లైన్ బరీడ్ కాస్టింగ్, ఆక్సీకరణ ఉండదు, ప్రభావ నిరోధకత, శాశ్వత జీవితకాలం కలిగి ఉంటుంది, మోనోమర్ యొక్క ఉష్ణోగ్రతను నియంత్రించవచ్చు, అలాగే అమర్చి వేడి చేయవచ్చు, దట్టంగా అమర్చడం, పైకి క్రిందికి ఎడమకు కుడికి, మరింత ఆదర్శవంతమైన ఏకరీతి ఉష్ణోగ్రతను పొందవచ్చు, ఏకరీతి ఉష్ణోగ్రత, రంగు మెరుపు ఉండదు.
2. దిఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ ప్యానెల్ హీటర్ఇది పారిశ్రామిక ప్రామాణిక పరిమాణాన్ని కలిగి ఉంది మరియు హీటింగ్ ఉపరితలంపై ఉన్న హీటింగ్ వైర్ ఇతర మోడళ్ల వైరింగ్కు అనుగుణంగా ఉంటుంది.
3. అధిక ఉష్ణ నిరోధకత, అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద పగలదు, సురక్షితమైనది మరియు నమ్మదగినది. బోలు ఉష్ణ ఇన్సులేషన్, ఉష్ణ త్వరణం.
4. డిజైన్ రేటు 650W నుండి 1600W వరకు ఉంటుంది, గరిష్ట నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత 900℃, మరియు గరిష్ట ఉష్ణ శక్తి సాంద్రత 68KW/m²
5. వక్ర ఉపరితల రూపకల్పన హీటర్ వెనుక భాగానికి మరియు మౌంటు స్థానానికి మధ్య దూరాన్ని పెంచుతుంది, అలాగే గుండ్రని లేదా వక్ర తాపన వ్యవస్థల సంస్థాపనను సులభతరం చేస్తుంది.ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్సిరామిక్ ఇన్ఫ్రారెడ్ హీటర్ల రంగంలో దీనికి సుదీర్ఘ చరిత్ర ఉంది మరియు దీని పనితీరు చాలా స్థిరంగా ఉంటుంది.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314











