ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | 24-00006-20 రిఫ్రిజిరేటెడ్ కంటైనర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| 24-00006-20 రిఫ్రిజిరేటెడ్ కంటైనర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్, హీటర్ ఎలిమెంట్ 230V 750W ప్రధానంగా రిఫ్రిజిరేటెడ్ షిప్పింగ్ కంటైనర్లపై ఉపయోగించబడుతుంది. షీట్ మెటీరియల్: SS304L తాపన గొట్టం వ్యాసం: 10.7 మి.మీ. రూప ప్రభావాలు: మనం వాటిని ముదురు ఆకుపచ్చ లేదా లేత బూడిద రంగు లేదా నలుపు రంగులో తయారు చేయవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
రిఫ్రిజిరేటర్ అని పిలువబడే విద్యుత్ తాపన మూలకంస్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఐలాండ్ క్యాబినెట్లు, డిస్ప్లేలు మరియు వివిధ రిఫ్రిజిరేషన్ హౌస్ల వంటి రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలను డీఫ్రాస్ట్ చేయడానికి ఇది ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది. డీఫ్రాస్టింగ్ పనిని పూర్తి చేయడానికి, దీనిని వాటర్ కలెక్టర్ ఛాసిస్, కండెన్సర్ ఫిన్స్ మరియు ఎయిర్ కూలర్లో సులభంగా అమర్చవచ్చు. అద్భుతమైన డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు హీటింగ్ సామర్థ్యాలు, స్థిరమైన విద్యుత్ లక్షణాలు, అధిక ఇన్సులేషన్ నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత, యాంటీ-ఏజింగ్, అధిక ఓవర్లోడ్ సామర్థ్యం, తక్కువ లీకేజ్ కరెంట్, స్థిరత్వం, విశ్వసనీయత మరియు సుదీర్ఘ సేవా జీవితం వంటివి కోల్డ్ రూమ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ యొక్క లక్షణాలు.
ఉత్పత్తిలో అల్యూమినియం తొడుగు పదార్థాలు, ఇంకోలాయ్ 840, 800, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304, 321, మరియు 310S ఉపయోగించబడతాయి.కంటైనర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లుఅదనంగా, అనేక రకాల టెర్మినేషన్ శైలులు అందించబడతాయి.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి ప్రయోజనాలు
1. డీఫ్రాస్ట్ కోల్డ్ రూమ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ప్రధానంగా ఎయిర్ కూలర్లు, రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మొదలైన రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలలో ఉపయోగిస్తారు.
2. మంచి ఇన్సులేషన్ మరియు జలనిరోధకతను కలిగి ఉంది.
3. డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ తయారీలో సాధారణంగా స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304ను ఉపయోగిస్తారు, దీనికి మంచి తుప్పు నిరోధకత ఉంటుంది.
4. రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ స్పెసిఫికేషన్లను (ట్యూబ్ వ్యాసం, ఆకారం, పొడవు, పవర్ మరియు వోల్టేజ్) క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














