ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | 24-66605-00 రిఫ్రిజిరేటెడ్ కంటైనర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 10.7మి.మీ |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| హీటర్ ఎలిమెంట్ 24-66605-00రిఫ్రిజిరేటెడ్ కంటైనర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్460V 450W ఈ వస్తువు మా వద్ద సిద్ధంగా ఉన్నది, మీకు ఏమైనా ఆసక్తి ఉంటే దయచేసి మమ్మల్ని సంప్రదించి, పరీక్షించడానికి నమూనా కోసం అడగండి. పదార్థాలు: SS304 + MgO + సిలికాన్ లీడ్ వైర్లు | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
దికంటైనర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్ఇది ప్రాథమికంగా ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ వైర్ ఆధారిత స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్. రిఫ్రిజిరేటర్ పనిచేస్తున్నప్పుడు, దానిలోని నీరు చివరికి ఎవాపరేటర్ ఉపరితలంపై మందపాటి మంచు పొరగా ఘనీభవిస్తుంది. మంచు యొక్క అత్యంత తక్కువ ఉష్ణ వాహకత కారణంగా, రిఫ్రిజిరేటర్ యొక్క శీతలీకరణ సామర్థ్యం బాగా తగ్గిపోతుంది. ఫలితంగా, రిఫ్రిజిరేటర్ యొక్క డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్ సమయానికి డీఫ్రాస్ట్ చేయవలసి ఉంటుంది.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి ప్రయోజనాలు
1. మంచి డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు హీటింగ్ ప్రభావం
2. తుప్పు నిరోధక మరియు వృద్ధాప్య నిరోధక,
3. దీర్ఘకాలం పనిచేసే సమయం,
4. వేగవంతమైన ఉష్ణ మార్పిడి రేటు
5. స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయత
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














