ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | 245X60mm ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్ ప్యానెల్ |
| పదార్థం | సిరామిక్ |
| వోల్టేజ్ | 12V-480V, అనుకూలీకరించవచ్చు |
| వాటేజ్ | 125-1500W లేదా అనుకూలీకరించిన |
| ఆకారం | చదునైన/వక్రమైన/బల్బ్ |
| నిరోధక వైర్ మూలకం | Ni-Cr లేదా FeCr |
| ఉపయోగకరమైన తరంగదైర్ఘ్య పరిధి | 2 నుండి 10 మైక్రోమీటర్లు |
| సగటు నిర్వహణ జీవితం | పరిస్థితులను బట్టి 20,000 గంటల వరకు |
| అంతర్గత థర్మోకపుల్ | K లేదా J రకం |
| ఉపయోగించండి | ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్ |
| చల్లని ప్రాంతాలు | పొడవు మరియు వ్యాసంపై ఆధారపడి ఉంటుంది 5-25మిమీ |
| సిఫార్సు చేయబడిన రేడియేషన్ దూరం | 100మిమీ నుండి 200మిమీ |
| ప్యాకేజీ | ఒక పెట్టెతో ఒక హీటర్ |
| రంగు | నలుపు, తెలుపు, పసుపు |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్ యొక్క ప్రామాణిక పరిమాణం 1. 60*60మి.మీ2. 120mmx60mm3. 122మిమీx60మిమీ 4. 120మిమీ*120మిమీ5. 122మిమీ*122మిమీ6. 240మిమీ*60మిమీ 7. 245మిమీ*60మిమీ K లేదా J రకం థర్మోకపుల్తో | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
సిరామిక్ ఇన్ఫ్రారెడ్ హీటింగ్ ప్లేట్రేడియేటర్ను సిరామిక్ హోలో ఫార్మింగ్ ప్రక్రియ ద్వారా తయారు చేస్తారు, మరియు ఉద్గార ఉపరితలానికి, వెనుక భాగానికి మధ్య గాలిని ఉష్ణ నిరోధక పదార్థంగా ఉపయోగిస్తారు. ఘన రేడియేటర్తో పోలిస్తే, ప్రీహీటింగ్ సమయం సాపేక్షంగా తక్కువగా ఉంటుంది.ఇన్ఫ్రారెడ్ సిరామిక్ హీటర్ ప్యానెల్గరిష్ట నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత 630 ° C, సగటు ఉపరితల విద్యుత్ శక్తి సాంద్రత 38.4KW/m² వరకు ఉంటుంది మరియు తాపన శక్తి పరిధి 60W నుండి 600W వరకు ఉంటుంది.
ఉత్పత్తుల ఫీచర్
1. ప్రామాణిక రూపకల్పన: నిర్వహణ వోల్టేజ్ 230 వోల్టులు, సిరామిక్ బోలు కాస్టింగ్ ప్రక్రియ, వైర్ పొడవు 85 మిమీ.
2. అంతర్నిర్మిత థర్మోకపుల్ రేడియేటర్: అంతర్నిర్మిత టైప్ K (NiCr-Ni) థర్మోకపుల్ మోడల్ T-HFS, T-HFS/1, T-HFS/2, T-HFS/4, థర్మోకపుల్ కనెక్షన్ వైర్ పొడవు 100 మిమీ.
3. అనుకూలీకరించబడినవి: ప్రత్యేక పవర్, ప్రత్యేక ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్, పొడిగించిన వైర్, "O" టైప్ వైర్ కనెక్టర్
ఉత్పత్తి అనువర్తనాలు
1. ఆమ్ల మరియు క్షార వాతావరణంలో వేడి చేయడం (ఉదాహరణకు, షూ ప్రాసెసింగ్, టేప్, ప్లైవుడ్ వేడి చేయడం).
2. పెద్ద కొలిమి భాగం యొక్క కంపనం లేదా తాకిడి (ఉదా: వాక్యూమ్ ప్లాస్టిక్ మెషిన్, హాట్ ప్రెస్ ఫార్మింగ్ మెషిన్)
3. తక్కువ దూరంలో వేగంగా వేడి చేయడం (ఉదాహరణకు: ప్రింటింగ్ ఇంక్ ఆరబెట్టే ఓవెన్, సర్క్యూట్ బోర్డ్ రిపేర్ టేబుల్, ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ టేబుల్). మరియు ఇతర పరిశ్రమలలో పరారుణ వికిరణ తాపనం.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314












