ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | 2500W ఫిన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఎయిర్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, మొదలైనవి |
| ఆకారం | స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారం, లేదా అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| టెర్మినల్ | రబ్బరు తల, ఫ్లాంజ్ |
| పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ, సిక్్యూసి |
| ఫిన్డ్ ఎయిర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను మేము సాధారణంగా స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారంలో తయారు చేస్తాము, అవసరాన్ని బట్టి కొన్ని ప్రత్యేక ఆకారాలను కూడా కస్టమైజ్ చేయగలము. చాలా మంది కస్టమర్లు ఫ్లాంజ్తో కూడిన ట్యూబ్ హెడ్ను ఎంచుకుంటారు, మీరు యూనిట్ కూలర్ లేదా ఇతర డీఫ్రాస్టింగ్ పరికరాలపై ఫిన్డ్ ఎయిర్ హీటర్ ఎలిమెంట్లను ఉపయోగిస్తే, మీరు సిలికాన్ రబ్బరుతో హెడ్ సీల్ను ఎంచుకోవచ్చు, ఈ సీల్ పద్ధతి అత్యుత్తమ వాటర్ప్రూఫ్ను కలిగి ఉంటుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
సాంప్రదాయ హీటింగ్ ట్యూబ్ల ఉపరితలంపై అమర్చిన నిరంతర సర్పిలాకార రెక్కలను జోడించడం ద్వారా ఫిన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఎయిర్ హీటర్ ఉష్ణ వెదజల్లుటను సాధిస్తుంది. రేడియేటర్ ఉపరితల వైశాల్యాన్ని బాగా పెంచుతుంది మరియు గాలిలోకి వేగంగా బదిలీ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది, తద్వారా ఉపరితల మూలకాల ఉష్ణోగ్రతను తగ్గిస్తుంది. ఈ రెక్కల గొట్టపు హీటర్లను వివిధ ఆకారాలలో అనుకూలీకరించవచ్చు మరియు నీరు, నూనె, ద్రావకాలు మరియు ప్రాసెస్ ద్రావణాలు, కరిగిన పదార్థాలు, గాలి మరియు వాయువులు వంటి ద్రవాలలో నేరుగా ముంచవచ్చు. ఈ రెక్కల ఎయిర్ హీటర్ ఎలిమెంట్ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ పదార్థంతో తయారు చేయబడింది, దీనిని నూనె, గాలి లేదా చక్కెర వంటి ఏదైనా పదార్థాన్ని వేడి చేయడానికి ఉపయోగించవచ్చు.
ఆకారాన్ని ఎంచుకోండి
ఉత్పత్తి ప్రయోజనాలు
1: ఎంపిక చేసిన ఇనుము, 201 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, 304 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, మన్నికైనవి, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత
2: మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్ దహన నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది, ఉన్నతమైన ఇన్సులేషన్ పనితీరు మరియు వేగవంతమైన తాపన సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది.
3: ఖచ్చితమైన హీట్ సింక్, కోడింగ్ డిజైన్, మెకానికల్ ప్రాసెసింగ్ మరియు వైండింగ్, ఏకరీతి తాపనం
4: బ్రాండ్ ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ వైర్, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత, ఆక్సీకరణ నిరోధకత, మన్నికైనది
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














