| ఉత్పత్తి పేరు | 38*38 సెం.మీ అల్యూమినియం కాస్ట్-ఇన్ హీటర్ల ప్లేట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| పరిమాణం | 380*380మి.మీ |
| వోల్టేజ్ | 110-230V |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం హాట్ ప్లేట్ |
| ఇతర ప్లేట్ పరిమాణం | 290*380మిమీ, 400*500మిమీ, 400*600మిమీ, మొదలైనవి. |
| యంత్రంపై హీట్ పైపులను ఉంచి, ఒక అచ్చు ద్వారా అల్యూమినియం ఇంగోట్లను డై-కాస్టింగ్ చేయడం ద్వారా అల్యూమినియం కాస్ట్-ఇన్ హీటర్లను తయారు చేస్తారు. మా వద్ద 290*380, 380*380, 400*500, 400*600, 500*700, 600*800mm మొదలైన కొన్ని స్టాక్ సైజులు ఉన్నాయి. అంతేకాకుండా, మా వద్ద 1000*1200mm, 1000*1500mm, 600*1200mm వంటి కొన్ని పెద్ద సైజు అల్యూమినియం హీటింగ్ ప్లేట్లు కూడా ఉన్నాయి. అల్యూమినియం హీటర్ ప్లేట్ను ప్రధానంగా హీట్ ప్రెస్ మెషీన్, హైడ్రాలిక్ మెషినరీ మరియు కాస్టింగ్ మోల్డింగ్ మెషీన్లకు ఉపయోగిస్తారు. | |
అల్యూమినియం కాస్ట్-ఇన్ హీటర్ ప్లేట్ ఉష్ణాన్ని సమానంగా ప్రసరింపజేయడంలో అత్యంత సమర్థవంతంగా ఉంటుంది. దీని పని ఉష్ణోగ్రత సాధారణంగా 400-500°C ఉంటుంది. దీని ఉపరితలంపై అటెంపరేటర్ను మరియు లోపల ఇన్ఫ్రారెడ్ హీట్ ప్రెస్సింగ్ను అమర్చినట్లయితే, విద్యుత్ వినియోగం మునుపటి కంటే 30% తక్కువగా ఉంటుంది.
1. గొట్టపు విద్యుత్ తాపన మూలకాన్ని తాపన పదార్థంగా మరియు ఇన్సులేటర్గా తీసుకుంటుంది, అవసరమైన ఆకారంలోకి మార్చిన తర్వాత, దానిని అచ్చులలోకి చొప్పించి, ఆపై యంత్రం ద్వారా ఖచ్చితంగా ప్రాసెస్ చేసి ప్రామాణిక కాస్టింగ్ అల్యూమినియం హీటర్గా తయారు చేస్తారు.
2వేడిచేసిన పదార్థానికి దగ్గరగా అతుక్కోగలదు, కాబట్టి అల్యూమినియం హీటింగ్ ప్లేట్ యొక్క లక్షణాలు అవసరమైన ఉష్ణోగ్రతకు త్వరగా వేడెక్కడం. అధిక ఉష్ణ వాహకత, సమానంగా వేడెక్కడం, కంపనం మరియు కుదుపు నిరోధక రాపిడి రక్షణ, సుదీర్ఘ జీవితకాలం, సురక్షితమైనది మరియు నమ్మదగినది.
అల్యూమినియం హీటింగ్ ప్లేట్కు వివిధ యంత్ర పరిశ్రమలలో విస్తృతమైన అనువర్తనం ఉంది. దీని నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత 350°C (అల్యూమినియం) వరకు చేరుకోగలదు. ఇంజెక్షన్ చేసే ప్రదేశంలో వేడిని ఒకే దిశలో కేంద్రీకరించడానికి, ఉత్పత్తి యొక్క ఇతర వైపులా వేడిని నిలుపుకునే మరియు ఉష్ణ నిరోధక పదార్థాలతో కప్పబడి ఉంటాయి. అందువల్ల దీనికి అధునాతన సాంకేతికత, అధిక ఉష్ణ నిలుపుదల, సుదీర్ఘ జీవితకాలం మొదలైన ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి. అల్యూమినియం హాట్ ప్లేట్ను ప్లాస్టిక్ ఎక్స్ట్రూషన్, కెమికల్ ఫైబర్, బ్లోయింగ్ మోల్డింగ్ మెషీన్లలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















