ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ ఎవాపరేటర్ హీటర్ ట్యూబ్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 4.5మిమీ, 6.5మిమీ |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ అనేదిచైనా అల్యూమినియం ట్యూబ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఫ్యాక్టరీలో, అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్ స్పెసిఫికేషన్ను క్లయింట్ డ్రాయింగ్ లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ప్రస్తుతం, మేము అనేక రకాలను ఉత్పత్తి చేశాము.అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ప్రధానంగా ఈజిప్ట్ మరియు ఇతర మధ్యప్రాచ్య దేశాలకు ఎగుమతి చేయబడుతుంది, మీరు మమ్మల్ని సంప్రదించవలసి వస్తే. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్ను డీఫ్రాస్ట్ చేయడంఇది రిఫ్రిజిరేటర్, ఫ్రీజర్ మరియు ఇతర పరికరాలలోని మంచును కరిగించడానికి మరియు కరిగించడానికి ఉపయోగించే ఒక రకమైన విద్యుత్ తాపన పరికరం.అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ప్రధానంగా అల్యూమినియం ట్యూబ్ను క్యారియర్గా మరియు అంతర్నిర్మిత హీటింగ్ హాట్లైన్ను ఉపయోగిస్తుంది, సిలికాన్ రబ్బర్ ఇన్సులేటెడ్ హీటింగ్ హాట్లైన్ ద్వారా వేగవంతమైన, ఏకరీతి మరియు సురక్షితమైన తాపనాన్ని సాధించగలదు. రూపకల్పనఅల్యూమినియం తాపన గొట్టంకావలసిన ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణను అందించడానికి, పవర్ డెన్సిటీ, ఇన్సులేషన్, టెంపరేచర్ స్విచ్ మరియు ఉష్ణ వెదజల్లు పరిస్థితులు వంటి అంశాలను పరిగణనలోకి తీసుకుంటుంది. డీఫ్రాస్టింగ్ అల్యూమినియం హీటింగ్ పైపు యొక్క వర్కింగ్ వోల్టేజ్ సాధారణంగా 220V ఉంటుంది, పైపు వ్యాసం సాధారణంగా 4.5mm ఉంటుంది మరియు దాని సేవా జీవితం 100,000 గంటల వరకు ఉంటుంది.అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్లుఇవి రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మరియు ఇతర పరికరాలను డీఫ్రాస్ట్ చేయడానికి మరియు థా చేయడానికి మాత్రమే కాకుండా, విద్యుత్ ఉష్ణ సంరక్షణ అవసరమయ్యే ఇతర ఉపకరణాలలో కూడా విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.
ఉత్పత్తి ఫీచర్
అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్ను డీఫ్రాస్ట్ చేయండిగృహ మరియు పారిశ్రామిక అనువర్తనాలలో దీని విస్తృత వినియోగాన్ని చూపించడానికి, దీనిని రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు వంటి వివిధ రకాల విద్యుత్ తాపన ఉపకరణాలలో కూడా ఉపయోగిస్తారు.
మార్కెట్లో, డీఫ్రాస్టింగ్ అల్యూమినియం హీటర్ ట్యూబ్ దాని అధిక సామర్థ్యం మరియు భద్రతా లక్షణాల కారణంగా వినియోగదారులచే ఆదరించబడుతుంది. ఈ ఉత్పత్తి వివిధ అప్లికేషన్ దృశ్యాల అవసరాలను తీర్చడానికి, ఖచ్చితమైన ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణను అందించగలదని నిర్ధారించడానికి, దీని రూపకల్పనలో పవర్ డెన్సిటీ, ఇన్సులేషన్ మెటీరియల్, టెంపరేచర్ స్విచ్ మరియు ఉష్ణ వెదజల్లు పరిస్థితులను పరిగణనలోకి తీసుకుంటారు. అదనంగా, అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్లు వాటి దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరు మరియు సేవా జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి కఠినమైన నాణ్యత నియంత్రణను కూడా పూర్తి చేశాయి.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














