ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 4.5మిమీ, 6.5మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ అనేదిఅల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫ్యాక్టరీలో, అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్ స్పెసిఫికేషన్ను క్లయింట్ డ్రాయింగ్ లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ప్రస్తుతం, మేము అనేక రకాలను ఉత్పత్తి చేశాము.అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ప్రధానంగా ఈజిప్ట్ మరియు ఇతర మధ్యప్రాచ్య దేశాలకు ఎగుమతి చేయబడుతుంది, మీరు మమ్మల్ని సంప్రదించవలసి వస్తే. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్లో, అల్యూమినియం ట్యూబ్ను రక్షక కవచంగా ఉపయోగిస్తారు మరియు దాని లోపల సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ వైర్ (ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత 200 ℃) లేదా PVC హీటింగ్ వైర్ (ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత 105 ℃) ఉంచుతారు. అల్యూమినియం ట్యూబ్ యొక్క బయటి వ్యాసం ఆధారంగా వివిధ ఆకారాలలో ఉండే విద్యుత్ తాపన భాగాలను విభజించవచ్చు. దీని వ్యాసం 4.5mm మరియు 6.5mmగా ఉంటుంది. ఇది మంచి సీలింగ్ పనితీరు, వేగవంతమైన ఉష్ణ బదిలీ మరియు సులభమైన ప్రాసెసింగ్ను కలిగి ఉంటుంది.
సాంకేతిక పారామితులు
1. ఇన్సులేషన్ నిరోధకత: 24 గంటల పాటు నీటిలో పూర్తిగా మునిగి ఉన్న తర్వాత, ఇన్సులేషన్ నిరోధకత ≥100MΩ, మరియు 30 నిమిషాల పాటు విద్యుత్ సరఫరా చేసిన తర్వాత, థర్మల్ ఇన్సులేషన్ నిరోధకత ≥20MΩ;
2. తట్టుకునే వోల్టేజ్: AC2000V, సెట్టింగ్ కరెంట్ 10MA. 2 సెకన్ల తట్టుకునే వోల్టేజ్ పరీక్ష తర్వాత, బ్రేక్డౌన్ ఫ్లాష్ఓవర్ లేదు;
3. లీకేజ్ కరెంట్: రేటెడ్ పవర్కు 1.15 రెట్ల వద్ద లీకేజ్ కరెంట్ ≤0.5MA ఉండాలి;
4. పవర్ విచలనం: రేటెడ్ వోల్టేజ్ కింద స్థిరమైన పవర్ రేటెడ్ విలువలో -5%-10% ఉంటుంది;
5. లీడ్ బలం: లీడ్ భాగంపై 100N తన్యత పరీక్ష తర్వాత, స్థానభ్రంశం లేదా విరిగిపోయే లోపం ఉండకూడదు.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
250V కంటే తక్కువ రేటెడ్ వోల్టేజ్, 50-60Hz, 90% సాపేక్ష ఆర్ద్రత, -30℃ నుండి +100℃ పరిసర ఉష్ణోగ్రతలకు అనువైన ఈ అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ వేగంగా, ఏకరీతిగా, సురక్షితంగా వేడి చేస్తుంది. దీనిని రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మరియు ఇతర ఫ్రీజింగ్ పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. ఈ ఉత్పత్తిని రేంజ్ హుడ్స్, ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టవ్లు మరియు ఇతర క్లీనింగ్ హీటింగ్ మరియు ఇన్సులేషన్ హీటింగ్ పరికరాలలో కూడా విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















