ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ ట్యూబ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 4.5మిమీ, 6.5మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ అనేది అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ ట్యూబ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఫ్యాక్టరీ, అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్ స్పెసిఫికేషన్ను క్లయింట్ డ్రాయింగ్ లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ప్రస్తుతం, మేము అనేక రకాలను ఉత్పత్తి చేశాము.అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ప్రధానంగా ఈజిప్ట్ మరియు ఇతర మధ్యప్రాచ్య దేశాలకు ఎగుమతి చేయబడుతుంది, మీరు మమ్మల్ని సంప్రదించవలసి వస్తే. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
అల్యూమినియం ట్యూబ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఇరుకైన ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి సులభంగా ఉంటుంది, అల్యూమినియం ట్యూబ్కు మంచి ఆకృతి మార్పు చెందే సామర్థ్యం ఉంటుంది, దీనిని సంక్లిష్ట ఆకారాలలోకి వంచవచ్చు, ఇది అన్ని రకాల ప్రదేశాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, అంతేకాకుండా ట్యూబ్లకు మంచి ఉష్ణ వాహకత పనితీరు ఉండటం వల్ల, డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు హీటింగ్ ప్రభావాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను రిఫ్రిజిరేటర్, ఫ్రీజర్ మరియు ఇతర విద్యుత్ పరికరాలలో మంచును కరిగించడానికి మరియు వేడిని నిలుపుకోవడానికి విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. ఇది వేగంగా వేడిని అందిస్తుంది మరియు థర్మోస్టాట్, పవర్ డెన్సిటీ, ఇన్సులేషన్ మెటీరియల్, టెంపరేచర్ స్విచ్, హీట్ డిస్టర్మెంట్ పరిస్థితుల ద్వారా అవసరమైన ఉష్ణోగ్రతను నియంత్రించవచ్చు. ఇది ప్రధానంగా రిఫ్రిజిరేటర్లో మంచును తొలగించడానికి, గడ్డకట్టడాన్ని నివారించడానికి మరియు ఇతర పవర్ హీట్ ఉపకరణాలలో ఉపయోగపడుతుంది.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














