ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | బీర్ బ్రూయింగ్ హీట్ ప్యాడ్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| శక్తి | 20-25W |
| వోల్టేజ్ | 110-230V |
| పదార్థం | పివిసి |
| ప్యాడ్ పరిమాణం | 30 సెం.మీ |
| రంగు | నీలం లేదా నలుపు |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | హోమ్ బ్రూ హీటర్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | అనుకూలీకరించబడింది |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| ప్లగ్ | USA, యూరో, UK, ఆస్ట్రేలియా, మొదలైనవి. |
| బీర్ బ్రూయింగ్ హీట్ ప్యాడ్ వ్యాసం 30 సెం.మీ, పవర్ 25-30W. ప్లగ్ను USA, UK, యూరో, ఆస్ట్రేలియా మొదలైన వాటి నుండి ఎంచుకోవచ్చు. దిఇంటి బీర్ హీటర్ బెల్ట్ఉపయోగించేటప్పుడు డిమ్మర్ లేదా టెంపరేచర్ థర్మోస్టాట్ను జోడించవచ్చు, కొందరు టెంపరేచర్ స్ట్రిప్ను కూడా జతచేస్తారు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
ఫెర్మెంటర్/బకెట్ను వేడి చేయగల బ్రూయింగ్ హీట్ ప్యాడ్. దీన్ని ప్లగ్ చేసి, ఫెర్మెంటర్ను దానిపై ఉంచండి. మీ ఫెర్మెంటర్ పక్కన టెంపరేచర్ ప్రోబ్ను అమర్చి, థర్మోస్టాటిక్ కంట్రోలర్ను ఉపయోగించి ఉష్ణోగ్రతను నియంత్రించండి.
బ్రూ హీటింగ్ మ్యాట్ను మెయిన్స్కు ప్లగ్ చేసి, నేలపైన లేదా ఏదైనా ఉపరితలంపై ఉంచితే సరిపోతుంది. ఆ తర్వాత ఫెర్మెంటర్లను హీటర్ పైన ఉంచవచ్చు. ట్రే నుండి ఫెర్మెంటర్ గుండా వేడి పైకి ప్రసరించి, విజయవంతమైన ఫెర్మెంటేషన్ను ప్రోత్సహించడానికి మృదువైన వెచ్చదనాన్ని అందిస్తుంది. ఆ తర్వాత మీరు మీ ఫెర్మెంటర్కు టెంపరేచర్ ప్రోబ్ మరియు LCD థర్మామీటర్ స్ట్రిప్ను జతచేసి, బాహ్య థర్మోస్టాటిక్ కంట్రోలర్ను ఉపయోగించి ఉష్ణోగ్రతను పర్యవేక్షించవచ్చు మరియు నియంత్రించవచ్చు. ఇది మృదువైన, తక్కువ శక్తితో కూడిన వేడిని అందిస్తుంది, కాబట్టి ద్రవం అధికంగా వేడెక్కదు. ఈ బ్రూయింగ్ హీట్ ప్యాడ్ వైన్, బీర్ మరియు సైడర్ ఫెర్మెంటేషన్ కోసం రూపొందించబడింది.
సూచనలు
1. పవర్ కార్డ్ మరియు థర్మోస్టాటిక్ ప్రోబ్పై ఉన్న కట్లను విప్పి, కేబుళ్లను విడదీయండి.
2. బ్రూయింగ్ హీట్ ప్యాడ్ను విద్యుత్ సరఫరాకు ప్లగ్ చేసి, పవర్ను ఆన్ చేయండి.
3. ఎలాస్టిక్ బ్యాండ్ లేదా టేప్తో ఫెర్మెంటర్ యొక్క బయటి ఉపరితలానికి ప్రోబ్ను అటాచ్ చేయండి.
4. ప్యాడ్ను ఆన్ చేయడానికి కంట్రోలర్పై ఉన్న పవర్ బటన్ను నొక్కండి.
5. డిస్ప్లేలో కావలసిన ఉష్ణోగ్రతను పొందడానికి పైకి, కిందికి బాణపు గుర్తులను ఉపయోగించండి.
6. సరైన ఉష్ణోగ్రతకు చేరుకున్నప్పుడు, కంట్రోలర్ దిగువన ఉన్న SET బటన్ను నొక్కండి – ఉష్ణోగ్రత సెట్ చేయబడిందని సూచించడానికి డిస్ప్లే మూడుసార్లు మెరుస్తుంది.
7. ప్రోబ్ కావలసిన ఉష్ణోగ్రతకు చేరుకున్నప్పుడు, బ్రూయింగ్ హీటింగ్ ప్యాడ్ ఆగిపోతుంది. ఉష్ణోగ్రత తగ్గితే, హీటింగ్ ప్యాడ్ మళ్లీ ఆన్ అవుతుంది.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314












