| ఉత్పత్తి పేరు | బ్రాయిల్ ఎలిమెంట్ పార్ట్# WP9760774 ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| పరిమాణం | 16.4 x 13.2 x 1 అంగుళాలు |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మి.మీ |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| భాగం సంఖ్య. | WP9760774 |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| కారన్ పరిమాణం | 25 ముక్కలు |
| ధృవీకరణ | సిఇ/సిక్యూసి |
| అధిక నాణ్యత గల 304 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో తయారు చేయబడిన WP9760774 ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్, సాధారణ స్టీల్ పదార్థాలను మించి, దాని అద్భుతమైన అధిక ఉష్ణోగ్రత మరియు తుప్పు నిరోధకతకు ప్రసిద్ధి చెందింది. ఈ పదార్థానికి అనేక ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి: 1. సేవా జీవితాన్ని పొడిగించండి 2. వేగవంతమైన హీటింగ్ ఫంక్షన్ వేగవంతమైన మరియు సమర్థవంతమైన వంటను నిర్ధారిస్తుంది 3. అధిక శక్తి మార్పిడి సామర్థ్యం, శక్తి వినియోగాన్ని ఆప్టిమైజ్ చేయడం | |
WP9760774 సిరీస్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్స్, వర్ల్పూల్ మరియు కిచెన్ఎయిడ్ ఓవెన్ మోడళ్లకు అనుకూలంగా ఉండేలా ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడ్డాయి. WP9760774 బ్రాయిల్ ఓవెన్ ఎలిమెంట్, 8301514976774120761, AP6014070, PS11747304 మరియు EAP11747304 సహా ఒకటి కంటే ఎక్కువ పార్ట్ నంబర్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
1. యూట్యూబ్ వీడియోలో దశలవారీ సూచనలతో స్టవ్ ఓవెన్ హీటర్ ఎలిమెంట్ గ్రిల్ WP9760774ను మార్చడం చాలా సులభం. మీరు ప్రారంభించే ముందు స్టవ్కు పవర్ ఆఫ్ చేయడం గుర్తుంచుకోండి, మరియు ఈ ప్రక్రియ అంతటా మీ చేతులను సురక్షితంగా ఉంచుకోవడానికి పని గ్లౌజుల జతను ధరించడం మర్చిపోవద్దు.
2. తాజా అప్గ్రేడ్: WP9760774 ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్, 6.5mm స్టెయిన్లెస్ స్టీల్304 తో తయారు చేయబడింది. ఈ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ బరువు సుమారు 1.2 పౌండ్లు. మన్నిక, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకతను నిర్ధారించడానికి కఠినమైన పరీక్షల తర్వాత ఇది తయారు చేయబడింది. ఓవెన్ వేడెక్కకపోవడం అనే సాధారణ సమస్యను ఇది సమర్థవంతంగా పరిష్కరిస్తుంది. దీర్ఘకాలిక ఉపయోగం కోసం రూపొందించబడిన ఈ భాగం, OEM స్పెసిఫికేషన్లకు అనుగుణంగా లేదా వాటిని మించి ఉంటుంది, ఇది భర్తీ మరియు నిర్వహణ ఖర్చులను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















