| ఉత్పత్తి పేరు | చైనా అల్యూమినియం ట్యూబ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 4.5మిమీ, 6.5మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ అనేదిచైనా అల్యూమినియం ట్యూబ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఫ్యాక్టరీలో, అల్యూమినియం హీటింగ్ ట్యూబ్ స్పెసిఫికేషన్ను క్లయింట్ డ్రాయింగ్ లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ప్రస్తుతం, మేము అనేక రకాలను ఉత్పత్తి చేశాము.అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ప్రధానంగా ఈజిప్ట్ మరియు ఇతర మధ్యప్రాచ్య దేశాలకు ఎగుమతి చేయబడుతుంది, మీరు మమ్మల్ని సంప్రదించవలసి వస్తే. | |
అల్యూమినియం తాపన గొట్టంఇది అనేక పరిశ్రమలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించే ఒక రకమైన తాపన మూలకం, దీని లక్షణాలలో తుప్పు నిరోధకత, తేలికైన బరువు, ఉష్ణ చికిత్స ద్వారా బలోపేతం చేయగలగడం మొదలైనవి ఉన్నాయి. వివిధ రకాల అనువర్తన అవసరాలను తీర్చడానికి అల్యూమినియం ట్యూబ్ తాపన గొట్టాలను విభిన్న వర్గీకరణ ప్రమాణాల ప్రకారం ఉపవిభజన చేయవచ్చు.
1. ఆకారాన్ని బట్టి: వివిధ రకాల సంస్థాపన మరియు వినియోగ వాతావరణాలకు అనుగుణంగా, అల్యూమినియం ట్యూబ్ హీటింగ్ పైపు చతురస్రాకార పైపు, గుండ్రని పైపు, నమూనా పైపు, ఆకారపు పైపు మరియు ఇతర రూపాలలో ఉంటుంది.
2. ఎక్స్ట్రూషన్ పద్ధతి ప్రకారం: సీమ్లెస్ అల్యూమినియం ట్యూబ్ మరియు సాధారణ ఎక్స్ట్రూషన్ ట్యూబ్గా విభజించబడింది, సాధారణంగా మొదటిది అధిక ఖచ్చితత్వం మరియు పనితీరును కలిగి ఉంటుంది.
3. ఖచ్చితత్వం ప్రకారం: ఇందులో సాధారణ అల్యూమినియం ట్యూబ్ మరియు ప్రెసిషన్ అల్యూమినియం ట్యూబ్ ఉంటాయి, అధిక ఖచ్చితత్వం మరియు పనితీరును పొందడానికి, తరువాతి దానిని సాధారణంగా ఎక్స్ట్రూషన్ తర్వాత కోల్డ్ డ్రాయింగ్ లేదా రోలింగ్ వంటి పద్ధతుల ద్వారా పునఃప్రక్రియ చేయవలసి ఉంటుంది.
4. మందం ప్రకారం: అల్యూమినియం ట్యూబులు తాపన గొట్టాలను కూడా సాధారణ అల్యూమినియం ట్యూబులు మరియు పలుచని గోడలు గల అల్యూమినియం ట్యూబులుగా విభజించవచ్చు, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం మరియు తక్కువ బరువు అవసరమయ్యే అనువర్తనాల కోసం సాధారణంగా రెండో రకం గొట్టాలను ఉపయోగిస్తారు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














