| ఉత్పత్తి పేరు | చైనా డిఫ్రాస్ట్ ఎవాపరేటర్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫ్యాక్టరీ, మాకు హీటర్ కస్టమైజ్ చేయడంలో 20 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం ఉంది. డీఫ్రాస్ట్ ఎవాపరేటర్ హీటర్ ఎలిమెంట్ ఆకారాలు సింగిల్ ట్యూబ్, డబుల్ ట్యూబ్, U ఆకారం, W ఆకారం మొదలైనవిగా ఉంటాయి. అవసరానికి అనుగుణంగా ట్యూబ్ పొడవును కస్టమైజ్ చేయవచ్చు. | |
డిఫ్రాస్ట్ ఎవాపరేటర్ హీటర్ ఎలిమెంట్ఇది ఫ్రీజింగ్ పరికరాల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడిన ఒక విద్యుత్ భాగం, దీనిని ప్రధానంగా విద్యుత్ తాపనం ద్వారా డీఫ్రాస్టింగ్ చేయడానికి ఉపయోగిస్తారు.డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్సరళమైన నిర్మాణం, தயாரிதకాలం, தடித்தடிப்பு, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం, தடிப்படிபு, మంచి యాంత్రిక బలం, தடிப்பு�, தடிப்ப�హీటింగ్ పైపును డీఫ్రాస్ట్ చేయడంసాధారణంగా బయటి పైపు పదార్థంగా స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ను ఉపయోగిస్తారు. దీనికి మంచి తుప్పు నిరోధకత ఉంటుంది మరియు అధిక గది తేమ, తక్కువ ఉష్ణోగ్రత, తరచుగా చలి మరియు వేడి షాక్లు వంటి ఫ్రీజింగ్ పరికరాల పని వాతావరణానికి ఇది అనుగుణంగా ఉంటుంది.
1. నిర్మాణం మరియు పదార్థం:దిడీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ట్యూబ్ను స్ప్రింగ్ లాంటి నిరోధక తీగగా మలిచి, దాని మధ్య ఖాళీ భాగాన్ని మంచి ఉష్ణ వాహకత మరియు ఇన్సులేషన్ కలిగిన స్ఫటికాకార మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్తో దగ్గరగా నింపుతారు. ఉత్పత్తుల సీలింగ్ లక్షణాన్ని మెరుగుపరచడానికి, పైపు నోటిని రబ్బరు వల్కనైజేషన్ లేదా డబుల్ వాల్ హీట్ ష్రింక్ పైప్ ష్రింక్ ద్వారా మూసివేస్తారు.
2. ఉత్పత్తి పారామితులు:పైపు వ్యాసం Φ6.5mm, Φ8.0mm, Φ10.7mm, వోల్టేజ్ ఎంపికలు 110V, 220V, 380V, మీటరుకు పవర్ డిజైన్ 700W కంటే తక్కువగా ఉండాలి. ఉత్పత్తి ఆకారం సాధారణంగా సింగిల్ U మరియు స్ట్రెయిట్గా ఉంటుంది, కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ప్రత్యేక ఆకారాన్ని అనుకూలీకరించవచ్చు.
3. ఉపయోగం:డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ఇది రిఫ్రిజిరేటర్, కోల్డ్ స్టోరేజ్, వాటర్ ట్యాంక్, సొల్యూషన్ ట్యాంక్, పూల్ (యాంటీఫ్రీజ్), ఆక్వాకల్చర్ మరియు ఇతర సందర్భాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది. ఇది ముఖ్యంగా చిల్లర్, కండెన్సర్ యొక్క రెక్కలపై మరియు నీటిని సేకరించే ప్యాన్ యొక్క ఛాసిస్పై డీఫ్రాస్టింగ్ చేయడానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఇది రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాల సాధారణ పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది.
4. ప్రయోజనాలు: మంచి డీఫ్రాస్టింగ్ ప్రభావం, స్థిరమైన విద్యుత్ పనితీరు, అధిక ఇన్సులేషన్ నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత, బలమైన ఓవర్లోడ్ సామర్థ్యం, తక్కువ లీకేజ్ కరెంట్, స్థిరమైన మరియు నమ్మదగినది, సుదీర్ఘ సేవా జీవితం.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














