ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | ఫ్రిజ్ కోసం చైనా డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| ఫ్రిడ్జ్లోని ఎయిర్ కూలర్ను డీఫ్రాస్ట్ చేయడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను ఉపయోగిస్తారు, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. ఫ్రిడ్జ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm ఉండేలా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు దీని ఆకారాన్ని U మరియు L ఆకారాలలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W వరకు ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
రిఫ్రిజెరెంట్ సిస్టమ్లలోని ఎవాపరేటర్ల ఉపరితలంపై ఉన్న మంచును కరిగించడానికి, ట్రేలలో పేరుకుపోయిన నీటిని ఆవిరి చేయడానికి మొదలైన వాటి కోసం ఫ్రిడ్జ్లోని డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను తరచుగా ఉపయోగిస్తారు. దీనిని నేరుగా ఎవాపరేటర్లపై ఉంచవచ్చు లేదా పైపులకు అమర్చవచ్చు. డిఫ్రాస్ట్ సైకిల్ సమయంలో హీటర్లు తక్షణమే పనిచేసి, మంచు కరగడానికి వీలు కల్పిస్తాయి.
డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లలోని హీటింగ్ ఎలిమెంట్స్ వైర్లు MgO తో ఇన్సులేట్ చేయబడి, పూర్తిగా ఆటోమేటిక్ మెషీన్ల ద్వారా స్టెయిన్లెస్ ట్యూబ్ల లోపల ఉంచబడతాయి. ఎలక్ట్రికల్ కేబుల్స్ సిలికాన్ వల్కనైజేషన్ ద్వారా వేయబడతాయి మరియు పూర్తిగా హెర్మెటిక్ నిర్మాణం అందించబడుతుంది. మా కస్టమర్ల డిమాండ్ను బట్టి, వల్కనైజేషన్ భాగాన్ని పైపు వ్యాసానికి సమానమైన వ్యాసంలో లేదా అంతకంటే వెడల్పుగా ఉత్పత్తి చేయవచ్చు.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
రిఫ్రిజిరేటర్లు లేదా కోల్డ్ స్టోరేజ్ గదులలో మంచును కరిగించే ఉద్దేశ్యంతో డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్లను ఉపయోగిస్తారు. రిఫ్రిజిరేటర్ లోపల డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం వేడి గాలిని ప్రసరింపజేయడానికి లేదా వాణిజ్య రిఫ్రిజిరేటర్లు లేదా స్టోరేజ్ గదుల తలుపులు సులభంగా తెరుచుకునేలా చేయడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ను ఉపయోగించవచ్చు. ఫ్యాన్ల చుట్టూ పేరుకుపోయిన మంచును తొలగించడానికి కంప్రెసర్ల బ్లోయర్ల చుట్టూ కూడా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను అమర్చవచ్చు. ఎలిమెంట్ చివరన ఉండే సిలికాన్ రబ్బరు డబుల్ ఇన్సులేటెడ్ కేబుల్ ద్వారా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను పూర్తిగా నీటి నిరోధకంగా తయారు చేస్తారు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














