ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | డిఫ్రాస్ట్ భాగం కోల్డ్ రూమ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్స్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిచల్లని గది తాపన మూలకంఎయిర్ కూలర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ఎయిర్ కూలర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు ఆకారాన్ని U ఆకారం మరియు L ఆకారంలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W గా ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
రిఫ్రిజిరేటర్ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఇది వివిధ రిఫ్రిజిరేషన్ గృహాలు, రిఫ్రిజిరేషన్, ఎగ్జిబిషన్లు మరియు ఐలాండ్ క్యాబినెట్ల వంటి రిఫ్రిజిరేటింగ్ పరికరాలలో విద్యుత్ తాపనం ద్వారా డీఫ్రాస్టింగ్ చేయడానికి రూపొందించబడిన మరియు అభివృద్ధి చేయబడిన ఒక విద్యుత్ తాపన మూలకం. డీఫ్రాస్టింగ్ పనిని చేయడానికి దీనిని ఎయిర్ కూలర్ మరియు కండెన్సర్ యొక్క రెక్కలలో, అలాగే వాటర్ కలెక్టర్ యొక్క ఛాసిస్లో సౌకర్యవంతంగా పొందుపరచవచ్చు.చల్లని గది తాపన మూలకం ఇది మంచి డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు హీటింగ్ ప్రభావం, స్థిరమైన విద్యుత్ లక్షణం, అధిక ఇన్సులేషన్ నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత, యాంటీ-ఏజింగ్, అధిక ఓవర్లోడ్ సామర్థ్యం, తక్కువ లీకేజ్ కరెంట్, స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయతతో పాటు సుదీర్ఘ వినియోగ జీవితం వంటి లక్షణాలను కలిగి ఉంది.
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్లుఇంకోలాయ్ 840, 800, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304, 321, 310S, అల్యూమినియం షీత్ మెటీరియల్స్ను ఉపయోగించి వీటిని ఉత్పత్తి చేస్తారు. ఇంకా, అనేక రకాల టెర్మినేషన్ స్టైల్స్ కూడా అందుబాటులో ఉన్నాయి. కస్టమర్ అవసరాల ఆధారంగా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను వివిధ ఆకారాలు మరియు సైజులలో కస్టమ్ డిజైన్ చేస్తారు.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి ప్రయోజనాలు
1. మంచి డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు హీటింగ్ ప్రభావం
2. తుప్పు నిరోధక మరియు వృద్ధాప్య నిరోధక,
3. దీర్ఘకాలం పనిచేసే సమయం,
4. వేగవంతమైన ఉష్ణ మార్పిడి రేటు
5. స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయత
JINGWEI వోక్షాప్
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314
















