ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | చైనా డిఫ్రాస్ట్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| ఎయిర్ కూలర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఉపయోగించబడుతుంది, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ఎయిర్ కూలర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు ఆకారాన్ని U ఆకారం మరియు L ఆకారంలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W గా ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
చైనా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్ను ప్రధానంగా రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఎయిర్ కండిషనర్లు, ఫ్రీజర్లు, డిస్ప్లే క్యాబినెట్లు, కంటైనర్లలో ఉపయోగిస్తారు. ఇది తక్కువ ఉష్ణోగ్రత వద్ద వేడి చేస్తుంది, దీని రెండు హెడ్లు ప్రెజర్ గ్లూ సీలింగ్ ట్రీట్మెంట్ ప్రక్రియ కింద ఉంటాయి. ఇది దీర్ఘకాలం తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మరియు తేమతో కూడిన స్థితిలో పనిచేయగలదు, మరియు యాంటీ-ఏజింగ్, సుదీర్ఘ జీవితకాలం వంటి ఇతర లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది. ట్యూబ్ వ్యాసం 6.5 మిమీ, 8.0 మిమీ, 10.7 మిమీ మొదలైనవిగా ఉంటుంది మరియు వ్యాప్తి పొడవు 300 మిమీ నుండి 700 మిమీ వరకు ఉంటుంది. దీని షీత్ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304, 312, 304L మొదలైన వాటితో తయారు చేయబడింది, పైపు ముఖద్వారం వద్ద సీలింగ్ రబ్బరు నియోప్రీన్ లేదా సిలికాన్ రబ్బరుతో ఉంటుంది. ట్యూబులర్ హీటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను థర్మోస్టాట్తో అమర్చవచ్చు, దీని పవర్ రేంజ్ 100w-2000w వరకు ఉంటుంది. ఏదైనా ప్రత్యేక అవసరం ఉంటే, మేము కస్టమర్ల కోసం OEM చేయగలము.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి ప్రయోజనాలు
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ అనేది వివిధ రిఫ్రిజిరేషన్ హౌస్లు, రిఫ్రిజిరేషన్, ఎగ్జిబిషన్లు మరియు ఐలాండ్ క్యాబినెట్ల వంటి రిఫ్రిజిరేటింగ్ పరికరాలపై విద్యుత్ తాపనం ద్వారా మంచును కరిగించడానికి రూపొందించబడిన మరియు అభివృద్ధి చేయబడిన ఒక విద్యుత్ పరికరం.
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ అనేది రిఫ్రిజిరేటర్లు లేదా కోల్డ్ స్టోరేజ్ గదులలో మంచును కరిగించడానికి ఉపయోగించే ఒక హీటర్. రిఫ్రిజిరేటర్లో మంచును కరిగించడానికి వేడి గాలిని ప్రసరింపజేయడానికి లేదా వాణిజ్య రిఫ్రిజిరేటర్లు లేదా స్టోరేజ్ గదుల తలుపులు సులభంగా తెరుచుకునేలా చేయడానికి డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ను ఉపయోగించవచ్చు. ఫ్యాన్ల చుట్టూ పేరుకుపోయిన మంచును తొలగించడానికి కంప్రెసర్ల బ్లోయర్ల చుట్టూ కూడా డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ను అమర్చవచ్చు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














