| ఉత్పత్తి పేరు | చైనా మైక్రోవేవ్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ తయారీదారులు |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్దీనిని మైక్రోవేవ్, స్టవ్, ఎలక్ట్రిక్ గ్రిల్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఓవెన్ హీటర్ ఆకారాన్ని క్లయింట్ డ్రాయింగ్లు లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5మిమీ, 8.0మిమీ లేదా 10.7మిమీగా ఎంచుకోవచ్చు. జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫ్యాక్టరీ, వోల్టేజ్ మరియు పవర్ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. మరియు ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ను ఎనీలింగ్ చేయవచ్చు, ఎనీలింగ్ తర్వాత ట్యూబ్ రంగు ముదురు ఆకుపచ్చగా ఉంటుంది. మా వద్ద అనేక రకాల టెర్మినల్ మోడల్స్ ఉన్నాయి, మీరు టెర్మినల్ను జోడించాలనుకుంటే, ముందుగా మాకు మోడల్ నంబర్ను పంపాలి. | |
ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది ఒక రకమైన విద్యుత్ తాపన మూలకం, దీనిని ఓవెన్, డ్రైయర్, హీటర్ మొదలైన అన్ని రకాల తాపన పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.మైక్రోవేవ్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్స్స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో తయారు చేయబడిన, సర్పిలాకార ఎలక్ట్రోథర్మల్ మిశ్రమలోహ తీగ (నికెల్-క్రోమియం, ఐరన్-క్రోమియం మిశ్రమలోహం వంటివి) గొట్టం యొక్క కేంద్ర అక్షం వెంబడి పంపిణీ చేయబడుతుంది. ఖాళీ ప్రదేశం మంచి ఇన్సులేషన్ మరియు ఉష్ణ వాహకత కలిగిన స్ఫటికాకార మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పొడితో నింపబడి ఉంటుంది.ఎలక్ట్రిక్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ఇది సరళమైన నిర్మాణం, అధిక యాంత్రిక బలం, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం, సురక్షితమైన మరియు నమ్మదగినది, సులభమైన సంస్థాపన, సుదీర్ఘ సేవా జీవితం మొదలైన లక్షణాలను కలిగి ఉంది.విద్యుత్ తాపన గొట్టంఇది అన్ని రకాల సాల్ట్పీటర్ ట్యాంక్, ట్యాంక్, ఆయిల్ ట్యాంక్, ఆమ్ల మరియు క్షార ట్యాంక్ తాపన మరియు కరిగే లోహాన్ని కరిగించే కొలిమి, గాలి తాపన కొలిమి, ఆరబెట్టే ఓవెన్, హాట్ ప్రెస్ డై మరియు ఇతర పరికరాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
1. పైపు ఎంపిక సూత్రం: ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత.
2. నిరోధక తీగ ఎంపిక: Cr20Ni80
3. మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్ ఎంపిక: పారిశ్రామిక గ్రేడ్ మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్
4. సీలింగ్ పదార్థాల ఎంపిక: సిలికాన్ ఆయిల్ +704 సీలెంట్
5. 380V స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ నాణ్యతను ప్రభావితం చేసే కారకాలలో, పదార్థం యొక్క నాణ్యత చాలా ముఖ్యమైనది.
6. ఎలక్ట్రిక్ హీట్ పైపుల నాణ్యతను నిర్ధారించడానికి, వాటి ముడి పదార్థాలను సముచితంగా ఎంపిక చేసుకోవడమే ఆధారం.ఎలక్ట్రిక్ హీట్ పైపులు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














