ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | చైనా SS304 స్ట్రిప్ ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, మొదలైనవి |
| ఆకారం | స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారం, లేదా అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| టెర్మినల్ | రబ్బరు తల, ఫ్లాంజ్ |
| పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ, సిక్్యూసి |
| ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఆకారాన్ని మేము సాధారణంగా స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారంలో తయారు చేస్తాము, అవసరాన్ని బట్టి కొన్ని ప్రత్యేక ఆకారాలను కూడా కస్టమైజ్ చేయగలము. చాలా మంది కస్టమర్లు ఫ్లాంజ్తో కూడిన ట్యూబ్ హెడ్ను ఎంచుకుంటారు, మీరు యూనిట్ కూలర్ లేదా ఇతర డీఫ్రాస్టింగ్ పరికరాలపై ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్లను ఉపయోగిస్తే, మీరు సిలికాన్ రబ్బరుతో హెడ్ సీల్ను ఎంచుకోవచ్చు, ఈ సీల్ పద్ధతి అత్యుత్తమ వాటర్ప్రూఫ్ను కలిగి ఉంటుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
దిSS304 రెక్కల గొట్టపు హీటర్ప్రవాహంలోని మండే కణాల నుండి వచ్చే నిప్పురవ్వలు మరియు అగ్ని ప్రమాదాన్ని తగ్గిస్తుంది, దీనివల్ల ఇది ఓపెన్ ట్యూబ్ హీటర్ల కంటే సురక్షితమైన ఎంపికగా నిలుస్తుంది. ఫిన్లు ఉపరితల వైశాల్యాన్ని పెంచుతాయి మరియు పైప్ హీటర్లు, కన్వెక్షన్ ఫర్నేసుల వంటి గాలి మరియు జడ వాయు తాపన వ్యవస్థలలో వేడిని త్వరగా వెదజల్లుతాయి. జాకెట్, ఫిన్లు మరియు ఫిట్టింగ్లురెక్కలున్న తాపన మూలకాలుఇవన్నీ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో తయారు చేయబడ్డాయి, ఫిన్ పరిమాణం 5mm ఉంటుంది మరియు ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm, 8.0mm లేదా 10.7mmగా తయారు చేయవచ్చు, ఇది స్టీల్ కంటే ఎక్కువ వేడి మరియు తుప్పు నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది. ఈ హీటర్ల అవుట్పుట్ను సర్దుబాటు చేయడానికి ఒక టెంపరేచర్ స్విచ్ లేదా కంట్రోల్ (విడిగా అమ్మబడుతుంది) అవసరం.
ఆకారాన్ని ఎంచుకోండి
ఉత్పత్తి అనువర్తనాలు
1. వేడిచేయు మరియు ఎండబెట్టు ప్రక్రియ
రెక్కల గొట్టపు హీటర్లుపారిశ్రామిక ఓవెన్లు, డ్రైయింగ్ టన్నెల్స్ మరియు హీట్ ట్రీట్మెంట్ పరికరాలు వంటి వివిధ పరిశ్రమలలో వేడిచేసే మరియు ఆరబెట్టే ప్రక్రియల కోసం ఇవి విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి. అధిక ఉష్ణోగ్రతలను త్వరగా మరియు సమర్థవంతంగా ఉత్పత్తి చేయగల వాటి సామర్థ్యం, ఈ అనువర్తనాలకు వాటిని ఆదర్శంగా చేస్తుంది.
2. రసాయన మరియు ప్రాసెసింగ్ పరిశ్రమలు
స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్రసాయన మరియు ప్రాసెస్ పరిశ్రమలలో ద్రవాలు, వాయువులు మరియు నిల్వ ట్యాంకులను వేడి చేయడానికి వీటిని ఉపయోగిస్తారు. ఇవి సాధారణంగా రసాయన రియాక్టర్లు, డిస్టిలేషన్ టవర్లు మరియు నిల్వ ట్యాంకులలో కనిపిస్తాయి. ఈ ఫిన్డ్ హీటర్లు అందించే కచ్చితమైన ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ, ఉత్తమమైన ప్రాసెస్ పరిస్థితులను మరియు ఉత్పత్తి నాణ్యతను నిర్ధారిస్తుంది.
3. తయారీ మరియు ఉత్పత్తి శ్రేణి
దిస్ట్రిప్ ఫిన్డ్ హీటింగ్ ట్యూబ్లుతయారీ మరియు ఉత్పత్తి శ్రేణులలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.రెక్కల తాపన మూలకంప్లాస్టిక్ ఇంజెక్షన్ మోల్డింగ్, ఎక్స్ట్రూషన్ ప్రక్రియలు మరియు ఆహార ప్రాసెసింగ్ పరికరాలు వంటి అనువర్తనాలలో దీనిని ఉపయోగిస్తారు. ఈ హీటర్లు అందించే వేగవంతమైన తాపన సమయాలు మరియు ఏకరీతి తాపనం ఈ పారిశ్రామిక ప్రక్రియల ఉత్పాదకత మరియు సామర్థ్యాన్ని పెంచడంలో సహాయపడతాయి.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














