| ఉత్పత్తి పేరు | రిఫ్రిజిరేటర్ అసెంబ్లీ పార్ట్#218169802 ట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥100MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥20MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మి.మీ |
| వోల్టేజ్ | 110V |
| శక్తి విచలనం | -5 %~ +10% |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| టెర్మినల్ మోడల్ | చిత్రాన్ని తనిఖీ చేయండి |
| ప్యాకేజీ | ఒక పెట్టెతో ఒక హీటర్ |
| కార్టన్ పరిమాణం | 100 ముక్కలు |
| ఆమోదాలు | CQC/CE |
| ట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ అసెంబ్లీ (పార్ట్ నంబర్ 218169802) రిఫ్రిజిరేటర్ల కోసం ఉద్దేశించబడింది. జింగ్వే హీటర్కు హీటర్ల తయారీలో 20 సంవత్సరాలకు పైగా అనుభవం ఉంది. ఇది ప్రధానంగా డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్, ఓవెన్ హీటర్, వాటర్ హీటర్, అల్యూమినియం ఫాయిల్ హీటర్, అల్యూమినియం ట్యూబ్ హీటర్, అల్యూమినియం హీటింగ్ ప్లేట్ మరియు సిలికాన్ రబ్బర్ హీటర్లను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. | |
ట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లో స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ట్యూబ్లో ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ వైర్ను నింపుతారు. ట్యూబ్ను సంపీడనం చేసిన తర్వాత, దాని ఖాళీ భాగాన్ని మంచి ఉష్ణ వాహకత మరియు ఇన్సులేషన్ కలిగిన మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్తో నింపుతారు, ఆపై వినియోగదారులకు అవసరమైన వివిధ ఆకారాలలోకి దీనిని ప్రాసెస్ చేస్తారు. ఈ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ సరళమైన నిర్మాణం, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం, మంచి యాంత్రిక బలం మరియు కఠినమైన వాతావరణాలలో మంచి అనుకూలతను కలిగి ఉంటుంది. ఎలక్ట్రిక్ డీఫ్రాస్టింగ్ హీటర్ ట్యూబ్ను ఉపయోగించినప్పుడు, అప్పుడప్పుడు లీకేజీ లేదా దాని సేవా జీవితం తగ్గడం జరగవచ్చు. ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క నిల్వ మరియు వినియోగంపై శ్రద్ధ వహించాలి.
ట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మరియు అన్ని రకాల రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. రిఫ్రిజిరేషన్ సమస్యను మెరుగుపరచడానికి, దీని హీటింగ్ ట్యూబ్ను ఎయిర్ కూలర్ మరియు కండెన్సర్ ఫిన్లో సులభంగా అమర్చవచ్చు మరియు మార్చవచ్చు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














