| ఉత్పత్తి పేరు | రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మి.మీ |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 380మిమీ, 410మిమీ, 460మిమీ, మొదలైనవి. |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ (చిత్రంలో చూపబడింది) ప్రధానంగా రిఫ్రిజిరేటర్ మరియు ఫ్రిజ్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది. ట్యూబ్ పొడవు ప్రధానంగా 380mm, 410mm, 510mm, 560mm మొదలైన వాటిలో కస్టమైజ్ చేయబడుతుంది. అవసరాన్ని బట్టి ఇతర పొడవులను కూడా కస్టమైజ్ చేయవచ్చు. వోల్టేజ్ను 110-120V లేదా 220V-230Vగా తయారు చేయవచ్చు, పవర్ను కూడా అవసరాన్ని బట్టి కస్టమైజ్ చేయవచ్చు. దిరిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్రెండు రకాలు ఉన్నాయి, ఒకటి లీడ్ వైర్తో కూడిన డీఫ్రాస్ట్ హీటర్, మరియు మరొకటి లీడ్ వైర్ లేని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్. మీ వినియోగ అవసరాలకు అనుగుణంగా మీరు ఏదైనా ఒకదాన్ని కొనుగోలు చేయవచ్చు. | |
ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ అని పిలువబడేరిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఈ ట్యూబ్ను ప్రత్యేకంగా డిస్ప్లే క్యాబినెట్లు, ఐలాండ్ క్యాబినెట్లు, కోల్డ్ స్టోరేజ్ మొదలైన రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలలో ఉపయోగించడం కోసం రూపొందించారు. డీఫ్రాస్ట్ ప్రక్రియను పూర్తి చేయడానికి, ఈ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను వాటర్ కలెక్టర్ ఛాసిస్కు, ఎయిర్ కూలర్ మరియు కండెన్సర్ రెక్కలకు సులభంగా జతచేయవచ్చు.
దిరిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్మంచి డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు హీటింగ్ ప్రభావాలు, స్థిరమైన విద్యుత్ లక్షణాలు, కాలక్రమేణా క్షీణించడం, తుప్పు పట్టడం మరియు ఆక్సీకరణకు అద్భుతమైన నిరోధకత, అధిక ఓవర్లోడ్ సామర్థ్యం, తక్కువ లీకేజ్ కరెంట్, స్థిరత్వం మరియు సుదీర్ఘ సేవా జీవితం వంటివి డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క లక్షణాలు.
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్లను తయారు చేయడానికి అల్యూమినియం ట్యూబ్, ఇంకోలో840, 800, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304, 321, 310S మరియు ఇతర పదార్థాలను ఉపయోగిస్తారు. అదనంగా, అనేక రకాల టెర్మినేషన్ ఎంపికలు (రబ్బర్ హెడ్, ష్రింకబుల్ ట్యూబ్, మొదలైనవి) అందుబాటులో ఉన్నాయి.
1. ఎయిర్ కూలర్లు, రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మొదలైన చాలా వరకు రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలు ఉపయోగిస్తాయిడీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్లు.
2. జలనిరోధకమైనది మరియు అద్భుతమైన ఇన్సులేషన్ను కలిగి ఉంది.
3. బలమైన తుప్పు నిరోధకత కలిగిన స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304ను, సాధారణంగా డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ల తయారీలో బయటి పైపు పదార్థంగా ఉపయోగిస్తారు.
4. దిరిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఇది తరచుగా లేత గోధుమ రంగులో ఉంటుంది, ఓవెన్ తేమ చికిత్సను కలిగి ఉంటుంది మరియు అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద అనీల్ చేయబడవచ్చు. విద్యుత్ తాపన గొట్టం యొక్క ఉపరితలం ముదురు ఆకుపచ్చ లేదా నలుపు రంగులో ఉంటుంది.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













