ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| రిఫ్రిజిరేటర్ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ ఎయిర్ కూలర్ డిఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ఎయిర్ కూలర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు ఆకారాన్ని U ఆకారం మరియు L ఆకారంలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W గా ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
రిఫ్రిజిరేటర్ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ అనేది ఒక ప్రత్యేకమైన తాపన భాగం, దీనిని సాధారణంగా అధిక-నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ (SUS అంటే స్టెయిన్లెస్ స్టీల్) తో తయారు చేస్తారు. ఇది రిఫ్రిజిరేషన్ యూనిట్ల లోపల పేరుకుపోయే మంచును తొలగించడానికి రూపొందించబడింది. ఈ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ను అధిక-శ్రేణి స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో, తరచుగా SUS304 లేదా SUS316 తో తయారు చేస్తారు. ఇది తుప్పు నిరోధకత, మన్నిక మరియు అద్భుతమైన ఉష్ణ వాహకతకు ప్రసిద్ధి చెందింది. ఉష్ణోగ్రత హెచ్చుతగ్గులు, తేమ మరియు ఎక్కువసేపు చలికి గురయ్యే వాతావరణాలకు స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. శక్తి మరియు సామర్థ్యం:
అధిక శక్తి వినియోగం లేకుండా రిఫ్రిజిరేటర్ను డీఫ్రాస్ట్ చేయడానికి సమర్థవంతమైన వేడిని అందించేలా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఆప్టిమైజ్ చేయబడింది. శక్తి మరియు సామర్థ్యం మధ్య సమతుల్యత అవసరమయ్యే వాణిజ్య రిఫ్రిజిరేటర్లకు ఈ వాటేజ్ అనుకూలంగా ఉంటుంది.
2. పదార్థాలు మరియు మన్నిక:
స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ (SUS) నిర్మాణం, ముఖ్యంగా చల్లని, తేమతో కూడిన వాతావరణాలలో అత్యుత్తమ మన్నికను అందిస్తుంది, తద్వారా తుప్పు మరియు అరుగుదల ప్రమాదాన్ని తగ్గిస్తుంది. SUS దాని అద్భుతమైన ఉష్ణ వాహకతకు మరియు కఠినమైన వాతావరణాలను తట్టుకునే సామర్థ్యానికి ప్రసిద్ధి చెందింది, ఇది స్థిరమైన పనితీరును మరియు దీర్ఘాయువును అందిస్తుంది.
3. డీఫ్రాస్ట్ మెకానిజం:
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ను సాధారణంగా ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్ చుట్టూ లేదా సమీపంలో అమర్చుతారు. డిఫ్రాస్ట్ సైకిల్ సమయంలో, ఇది కాయిల్స్పై పేరుకుపోయిన మంచును కరిగించడానికి వేడిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది, దీనివల్ల కూలింగ్ సిస్టమ్ సామర్థ్యం నిలకడగా ఉంటుంది. వాణిజ్య రిఫ్రిజిరేటర్లకు క్రమం తప్పని డిఫ్రాస్టింగ్ చాలా కీలకం, ఎందుకంటే ఇది మంచు పేరుకుపోవడాన్ని నివారిస్తుంది. లేకపోతే, ఆ మంచు గాలి ప్రవాహానికి ఆటంకం కలిగించి, కూలింగ్ సామర్థ్యాన్ని తగ్గిస్తుంది.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
SUS డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను వివిధ వాణిజ్య రిఫ్రిజిరేషన్ అప్లికేషన్లలో ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్పై మంచు పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి, శీతలీకరణ సామర్థ్యాన్ని పెంచడానికి మరియు ఉష్ణోగ్రత స్థిరత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి ఉపయోగిస్తారు. ముఖ్యమైన అప్లికేషన్లు:
1. వాణిజ్య ఫ్రీజర్లు & రిఫ్రిజిరేటర్లు: ఇవి సూపర్ మార్కెట్లు, రెస్టారెంట్లు మరియు కన్వీనియన్స్ స్టోర్లలో సర్వసాధారణంగా కనిపిస్తాయి. ఇక్కడ ఇవి మంచు గాలి ప్రవాహాన్ని అడ్డుకోకుండా నివారించి, శీతలీకరణ వ్యవస్థను సమర్థవంతంగా ఉంచుతాయి.
2. కోల్డ్ స్టోరేజ్ & గిడ్డంగులు: ఆహార పదార్థాల నిల్వ కోసం ఉద్దేశించిన పెద్ద నిల్వ యూనిట్లలో ఇవి చాలా అవసరం. ఇవి మంచు పేరుకుపోవడాన్ని నివారిస్తాయి, లేకపోతే ఖరీదైన నిర్వహణ మరియు ఉష్ణోగ్రత హెచ్చుతగ్గులకు దారితీయవచ్చు.
3. ఫార్మాస్యూటికల్ రిఫ్రిజిరేషన్: వ్యాక్సిన్ మరియు మందుల నిల్వకు నిరంతర శీతలీకరణ చాలా కీలకమైన ల్యాబ్లు మరియు ఫార్మసీలలో ఇది స్థిరమైన ఉష్ణోగ్రతలను నిర్వహిస్తుంది.
4. పానీయాల కూలర్లు & ఐస్ మేకర్లు: యూనిట్లను మంచు లేకుండా ఉంచుతుంది, డిస్ప్లే కూలర్లలో స్పష్టమైన దృశ్యమానతను మరియు ఐస్ తయారుచేసే యంత్రాలలో నిరంతరాయమైన పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















