| ఉత్పత్తి పేరు | రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మి.మీ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 10 అంగుళాల నుండి 28 అంగుళాల వరకు |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 250మి.మీ |
| సీల్ వే | రబ్బరు తల లేదా సంకోచించగల గొట్టం |
| ఆమోదాలు | సిఇ / సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. ఈ రకమైన డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ల పొడవు సాధారణంగా 10", 11", 12" మొదలైనవిగా ఉంటుంది. కొంతమంది కస్టమర్లకు లీడ్ వైర్తో (వైర్ పొడవు సుమారు 200-250mm) డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ అవసరం కాగా, మరికొన్ని నేరుగా 6.3mm ఇన్సర్ట్కు కనెక్ట్ చేయబడతాయి. కాబట్టి దయచేసి విచారణకు ముందు హీటర్ చిత్రాలను మాకు పంపండి. రిఫ్రిజిరేటర్లో మంచు గడ్డకట్టకుండా నివారించడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను ఉపయోగిస్తారు మరియు ఇది థర్మోస్టాట్ ద్వారా నియంత్రించబడుతుంది. డీఫ్రాస్ట్ సైకిల్ సమయంలో, డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎవాపరేటర్ రెక్కల నుండి మంచును కరిగిస్తుంది. | |
రిఫ్రిజిరేటర్ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ అనేది రిఫ్రిజిరేటర్ లేదా ఫ్రీజర్లోని ఒక భాగం. ఇది ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్పై పేరుకుపోయిన మంచును తొలగించడానికి బాధ్యత వహిస్తుంది. ఇది అధికంగా మంచు పేరుకుపోకుండా నిరోధించడం ద్వారా ఉపకరణం యొక్క సామర్థ్యాన్ని కాపాడుకోవడానికి సహాయపడుతుంది, ఎందుకంటే అధికంగా మంచు పేరుకుపోవడం శీతలీకరణ ప్రక్రియకు ఆటంకం కలిగిస్తుంది. డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ సాధారణంగా వేడిని ఉత్పత్తి చేయడానికి విద్యుత్ నిరోధకతను ఉపయోగిస్తుంది, ఆ వేడిని కాయిల్స్పై ఉన్న మంచును కరిగించడానికి ఉపయోగిస్తారు. ఈ విధంగా కరిగిన మంచును ఉపకరణం నుండి బయటకు పంపేస్తారు. మొత్తంమీద, రిఫ్రిజిరేటర్ లేదా ఫ్రీజర్ సమర్థవంతంగా పనిచేయడానికి మరియు సరైన ఉష్ణోగ్రత స్థాయిలను నిర్వహించడానికి డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ చాలా అవసరం.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314

















