ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | ఫ్యూజ్ 238C2216G013తో రెసిస్టెన్స్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| ఫ్యూజ్ 238C2216G013తో కూడిన రెసిస్టెన్స్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ను మేబ్ రిఫ్రిజిరేటర్ లేదా ఫ్రిజ్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఈ హీటర్కు రెండు ఫ్యూజ్లు జోడించబడ్డాయి. డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ పొడవులు 35cm, 38cm, 41cm, 46cm, 51cmలలో లభిస్తాయి. మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ఎయిర్ కూలర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు ఆకారాన్ని U ఆకారం మరియు L ఆకారంలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W గా ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
ఫ్యూజ్ 238C2216G013తో కూడిన డీఫ్రాస్ట్ హీటర్, దీనిని డీఫ్రాస్టింగ్ హీటింగ్ ట్యూబ్ లేదా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ అని కూడా పిలుస్తారు, ఇది రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలలో ఉపయోగించే ఒక రకమైన ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్. ఎవాపరేటర్ ఉపరితలంపై ఏర్పడే మంచు సమస్యను పరిష్కరించడానికి దీనిని ప్రధానంగా కోల్డ్ స్టోరేజ్ ఎయిర్ కూలర్, రిఫ్రిజిరేటెడ్ డిస్ప్లే క్యాబినెట్ మరియు ఇతర పరికరాలలో ఉపయోగిస్తారు. మంచు గాలి ప్రవాహానికి ఆటంకం కలిగిస్తుంది మరియు శీతలీకరణ ప్రభావాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది, కాబట్టి దీనిని క్రమం తప్పకుండా డీఫ్రాస్ట్ చేయాలి. ఎలక్ట్రిక్ డీఫ్రాస్ట్ ద్వారా పనిచేసే ఈ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్, పరికరం యొక్క ఉపరితలంపై ఉన్న మంచు పొరను వేడి చేసి కరిగించడం ద్వారా డీఫ్రాస్ట్ లక్ష్యాన్ని సాధిస్తుంది.
ఫ్యూజ్తో కూడిన డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ పనిచేసే సూత్రం ఏమిటంటే, ఎవాపరేటర్ ఉపరితలంపై ఉన్న మంచు పొరను ఒక ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ద్వారా వేడి చేసి కరిగించడం. ఈ ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ను సాధారణంగా బయటి పొరగా స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 పైపుతో, హీటింగ్ బాడీగా మిశ్రమ లోహపు ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ వైర్తో తయారు చేస్తారు, మరియు దీని లోపలి భాగాన్ని ఇన్సులేటింగ్ మాధ్యమంగా దట్టమైన మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్తో నింపుతారు. ఈ రూపకల్పన, ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ తక్కువ ఉష్ణోగ్రత వాతావరణంలో స్థిరంగా పనిచేయడానికి వీలు కల్పిస్తుంది, తద్వారా డీఫ్రాస్టింగ్ ప్రభావాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
సంస్థాపన మరియు నిర్వహణ
కోల్డ్ రూమ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ను అమర్చేటప్పుడు, వేడి చేసే ప్రభావాన్ని నిర్ధారించడానికి అది ఎవాపరేటర్ ఉపరితలానికి దగ్గరగా ఉండేలా చూసుకోవడం అవసరం. నిర్వహణ పరంగా, హీటింగ్ పైపు యొక్క సాధారణ పనితీరును నిర్ధారించుకోవడానికి మరియు కాలక్రమేణా పాతబడటం లేదా దెబ్బతినడం వల్ల కలిగే భద్రతా ప్రమాదాలను నివారించడానికి దాని ఆపరేటింగ్ స్థితిని క్రమం తప్పకుండా తనిఖీ చేయండి. అదనంగా, మంచు ఏర్పడే అవకాశాన్ని తగ్గించడానికి మరియు హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క సేవా జీవితాన్ని పొడిగించడానికి ఎవాపరేటర్ ఉపరితలాన్ని క్రమం తప్పకుండా శుభ్రం చేయండి.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













