ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | శాంసంగ్ రిఫ్రిజిరేటర్ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ 280W DA47-00139A |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 4.5మిమీ, 6.5మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| శాంసంగ్ రిఫ్రిజిరేటర్ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ భాగం DA47-00139A, 220V/280W. డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ ప్యాకేజీని ఒక హీటర్ను ఒక బ్యాగ్లో ప్యాక్ చేయవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
అల్యూమినియం ట్యూబ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్లను చిన్న ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడం సులభం, ఇవి మంచి ఆకృతి మార్పు సామర్థ్యాలను కలిగి ఉంటాయి, సంక్లిష్టమైన ఆకారాలలోకి వంచవచ్చు మరియు ఏ రకమైన ప్రదేశంలోనైనా ఉపయోగించవచ్చు. ఇవి మంచి ఉష్ణ వాహక పనితీరును కూడా కలిగి ఉంటాయి, ఇది వేడి చేయడం మరియు మంచును కరిగించే ప్రభావాలను మెరుగుపరుస్తుంది.
ఫ్రీజర్లు, రిఫ్రిజిరేటర్లు మరియు ఇతర విద్యుత్ పరికరాలలోని మంచును కరిగించడానికి మరియు వేడిని నిలుపుకోవడానికి ఉపయోగించే ఒక సాధారణ సాధనం అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్. థర్మోస్టాట్, పవర్ డెన్సిటీ, ఇన్సులేషన్, టెంపరేచర్ స్విచ్ మరియు హీట్ డిస్టర్ కండిషన్స్ సహాయంతో, ఇది త్వరగా వేడెక్కి, వేడిని సమానంగా మరియు సురక్షితంగా అందిస్తుంది. దీనిని ఎక్కువగా రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మరియు ఇతర పవర్-హీటింగ్ ఉపకరణాల నుండి మంచును తొలగించడానికి ఉపయోగిస్తారు.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













