ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | కంప్రెసర్ కోసం సిలికాన్ క్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ ఫ్యాక్టరీ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ చైనాక్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ ఫ్యాక్టరీక్రాంక్కేస్ హీటర్ యొక్క వెడల్పు 14mm, 20mm, 25mm, మరియు 30mm లలో లభిస్తుంది. మీ కంప్రెసర్ చుట్టుకొలతకు అనుగుణంగా బెల్ట్ పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు, దీనిని స్ప్రింగ్ ద్వారా అమర్చుతారు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
యొక్క మాత్రికకంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్ట్ఇది ఒక పొడవైన బెల్ట్, దీని ఒక వైపు మధ్యలో ఒక సన్నని గాడి ఉంటుంది. వైర్ పైన ఉన్న గ్లాస్ ఫైబర్పై రెసిస్టెన్స్ వైర్ చుట్టబడి ఉంటుంది. మ్యాట్రిక్స్ రంధ్రం గుండా, వైర్ మరియు సిలికాన్ రబ్బరు వైర్ను కాపర్ క్లిప్తో కలుపుతారు మరియు సిలికాన్ రబ్బరును హీటింగ్ బెల్ట్ చివరన సీల్ చేస్తారు. ఆ తర్వాత, రిట్రాక్టింగ్ హుక్ను రిట్రాక్టింగ్ హుక్పై బిగిస్తారు. ఉపయోగించేటప్పుడు, స్ప్రింగ్ కనెక్షన్ను క్రాంక్షాఫ్ట్ చుట్టూ బిగిస్తారు. విద్యుత్తు సరఫరా అయిన తర్వాత, వేడి వల్ల నూనె మెత్తబడుతుంది, తద్వారా కంప్రెసర్ సులభంగా ప్రారంభమవుతుంది.
ఉత్పత్తి పనితీరు
కంప్రెసర్ను ఎక్కువసేపు ఆపివేసిన తర్వాత, క్రాంక్కేస్లోని కందెన నూనె ఆయిల్ పాన్లోకి తిరిగి ప్రవహిస్తుంది, దీనివల్ల ఆ నూనె ఘనీభవించి, కందెన పనితీరును ప్రభావితం చేస్తుంది. దీనిని నివారించడానికి, కంప్రెసర్లకు సాధారణంగా ఇవి అమర్చబడి ఉంటాయి.క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్టులుపాత్రక్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్రాంక్కేస్లోని కందెన నూనెను వేడి చేయడం ద్వారా దాని ద్రవత్వాన్ని మరియు కందెన ప్రభావాన్ని నిర్ధారించడానికి తగిన ఉష్ణోగ్రత వద్ద ఉంచడం.
ప్రారంభ ఉష్ణోగ్రతఎయిర్ కండిషనర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్సాధారణంగా దీనిని సుమారు 10 ° C వద్ద సెట్ చేస్తారు, ఎందుకంటే 0 ° C కంటే తక్కువ ఉష్ణోగ్రత వద్ద కందెన నూనె యొక్క స్నిగ్ధత వేగంగా పెరుగుతుంది, మరియు ద్రవత్వం క్షీణిస్తుంది, మరియు 10 ° C కంటే ఎక్కువ ఉష్ణోగ్రత వద్ద మెరుగైన ద్రవత్వాన్ని సాధించవచ్చు. ఉష్ణోగ్రత సెట్ చేసిన విలువకు చేరుకున్నప్పుడు, క్రాంక్కేస్లోని కందెన నూనె ఉష్ణోగ్రత తగిన పరిధికి చేరుకునే వరకు హీటింగ్ బెల్ట్ ఆన్ చేయబడుతుంది.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














