ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | సిలికాన్ రబ్బరు చైనా క్రాంక్కేస్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిచైనా క్రాంక్కేస్ హీటర్వెడల్పును 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, 30మిమీ మరియు అంతకంటే ఎక్కువగా తయారు చేయవచ్చు.సిలికాన్ హీటింగ్ బెల్ట్ఎయిర్ కండిషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ను డీఫ్రాస్టింగ్ చేయడానికి ఉపయోగించవచ్చు.క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
సిలికాన్ రబ్బరు క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్ట్ఇది మంచి జలనిరోధక పనితీరు, వేగవంతమైన తాపన వేగం మరియు సుదీర్ఘ సేవా జీవితాన్ని కలిగి ఉన్న ఒక విద్యుత్ తాపన ఉత్పత్తి. సిలికాన్ రబ్బరు యొక్క ప్రధాన అప్లికేషన్ దృశ్యాలుక్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్వీటిలో ఎయిర్ కండిషనర్లలో కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్, పైప్ హీటింగ్, మరియు యాంటీ-ఫ్రీజ్ సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్ వంటివి ఉన్నాయి, కానీ వీటికి మాత్రమే పరిమితం కాదు.క్రాంక్కేస్ హీటర్లుపారిశ్రామిక పరికరాలు లేదా ప్రయోగశాలలలోని పైపులు, ట్యాంకులు మరియు తొట్టెలు వంటి వేడి అవసరమయ్యే ప్రదేశాలలో, అలాగే తాపన మరియు ఇన్సులేషన్ కోసం ఇవి సాధారణంగా ఉపయోగించబడతాయి.సిలికాన్ రబ్బరు క్రాంక్కేస్ హీటర్వేడి చేసే భాగం యొక్క ఉపరితలం చుట్టూ నేరుగా చుట్టవచ్చు, అమర్చడం సులభం మరియు నమ్మదగినది, చల్లని ప్రాంతాలకు అనువైనది, మరియు దీని ప్రధాన విధులు నీటి పైపు ఇన్సులేషన్, డీఫ్రాస్టింగ్ మరియు మంచును కరిగించడం.
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. క్షార రహిత గ్లాస్ ఫైబర్ కోర్ ఫ్రేమ్ను ఉపయోగించి, దాని చుట్టూ ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ వైర్ను చుడతారు. దీని ప్రధాన ఇన్సులేషన్ పదార్థం సిలికాన్ రబ్బర్, ఇది మంచి ఉష్ణ నిరోధకత మరియు ఇన్సులేషన్ లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది.
2. దీనికి అద్భుతమైన నమ్యత ఉంది, మంచి సంపర్కం మరియు ఏకరీతి తాపన ప్రభావాన్ని నిర్ధారించడానికి, దీనిని నేరుగా తాపన పరికరంపై చుట్టవచ్చు.
3. అమర్చేటప్పుడు, క్రాంక్కేస్ హీటర్ యొక్క సిలికాన్ రబ్బరు సమతల భాగం మీడియం పైప్లైన్ మరియు ట్యాంక్ ఉపరితలానికి దగ్గరగా ఉండేలా చూసుకోవాలి మరియు దానిని అల్యూమినియం టేప్తో స్థిరపరచాలి. ఉష్ణ నష్టాన్ని తగ్గించడానికి, విద్యుత్ ఉష్ణమండల ప్రాంతం వెలుపల ఉష్ణ నిరోధక పొరతో కప్పబడి ఉండాలి.
4. హీటర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా దీనిని ఇష్టానుసారంగా వంచవచ్చు మరియు చుట్టవచ్చు, తక్కువ స్థలాన్ని ఆక్రమిస్తుంది, సంస్థాపన పద్ధతి సులభం మరియు వేగవంతం, హీటింగ్ బాడీ సిలికాన్ ఇన్సులేటర్తో కప్పబడి ఉంటుంది, యాంత్రిక నష్టాన్ని నివారించే పాత్రను కలిగి ఉంటుంది.
సాంకేతిక పారామితుల పరంగా, సిలికాన్ రబ్బర్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్ట్ యొక్క ఇన్సులేషన్ పదార్థం గరిష్టంగా 300 డిగ్రీల ఉష్ణోగ్రతను తట్టుకోగలదు, దీని గరిష్ట సేవా ఉష్ణోగ్రత 250 డిగ్రీలు, పవర్ లోపం 8%, ఇన్సులేషన్ నిరోధకత ≥5 MΩ, సంపీడన బలం 1500v/5s మరియు విద్యుత్ వోల్టేజ్ 6KV. ఈ పారామితులు వివిధ రకాల పారిశ్రామిక మరియు ప్రయోగశాల వాతావరణంలోని తాపన అవసరాలకు అనువైన ఉత్పత్తి యొక్క భద్రత మరియు విశ్వసనీయతను నిర్ధారిస్తాయి.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













