ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | సిలికాన్ రబ్బరు క్రాంక్ కేస్ బ్యాండ్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిచైనా క్రాంక్కేస్ హీటర్వెడల్పును 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, 30మిమీ మరియు అంతకంటే ఎక్కువగా తయారు చేయవచ్చు.సిలికాన్ హీటింగ్ బెల్ట్ఎయిర్ కండిషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ను డీఫ్రాస్టింగ్ చేయడానికి ఉపయోగించవచ్చు.క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్ట్తాపన మూలకం (హీటింగ్ ఎలిమెంట్) నికెల్ క్రోమియం మిశ్రమ లోహ నిరోధక తీగతో అమర్చబడి ఉంటుంది, ఇది వేగంగా వేడెక్కుతుంది, ఉష్ణోగ్రతను ఏకరీతిగా ఉంచుతుంది. దీని ఇన్సులేషన్ పొరను అధిక మరియు తక్కువ ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత, అధిక ఇన్సులేషన్, మరియు కాలక్రమేణా పాడవకుండా ఉండే సిలికాన్ రబ్బరు, రసాయన రహిత ఫైబర్ వస్త్రం, దిగుమతి చేసుకున్న ఫోమ్ రబ్బరు మరియు ఇతర పదార్థాలతో తయారుచేశారు. దీనికి లోపలి పొర (లైనింగ్), మధ్యస్థ ఇన్సులేషన్ పొర, బయటి రక్షణ పొర అనే మూడు పొరలు ఉంటాయి. ఇది మంచి ఉష్ణ నిరోధకత, నమ్మకమైన ఇన్సులేషన్ పనితీరును కలిగి ఉంటుంది, నమ్యతను ప్రదర్శిస్తుంది, వేడిచేసే వస్తువుకు దగ్గరగా ఉంచినా తట్టుకుంటుంది, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది, ఉపయోగించడానికి సులభం, మరియు వేడిచేయాల్సిన భాగం యొక్క ఉపరితలంపై నేరుగా చుట్టవచ్చు. పరికరాల ఉత్తమ పనితీరును కొనసాగించడానికి, క్రాంక్కేస్ హీటర్ నీరు చేరడాన్ని తగ్గించడంలో మరియు స్థిరమైన పని ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహించడంలో కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది, తద్వారా యంత్రం యొక్క సేవా జీవితాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. వేడి చేయవలసిన భాగం యొక్క అవసరాన్ని బట్టి యాదృచ్ఛికంగా వంచడం మరియు చుట్టడం, తక్కువ స్థలాన్ని మరియు పరిమాణాన్ని ఆక్రమిస్తుంది.
2. సులభమైన మరియు వేగవంతమైన ఇన్స్టాలేషన్ విధానం.
3. హీటింగ్ బాడీపై స్లీవ్ సిలికాన్ రబ్బర్ ఇన్సులేటర్.
4. టిన్ కాపర్ బ్రెయిడెడ్ పొర యంత్రం దెబ్బతినకుండా కాపాడుతుంది మరియు విద్యుత్ శక్తిని భూమికి ప్రసరింపజేస్తుంది.
5. పూర్తిగా తేమ నిరోధకత.
6. అవసరమైన పొడవుకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించండి.
7. కోర్ కోల్డ్ టెయిల్ ఎండ్.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














