| ఉత్పత్తి పేరు | సిలికాన్ రబ్బరు డీఫ్రాస్టింగ్ కోల్డ్ రూమ్ డ్రెయిన్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| పరిమాణం | 5*7మి.మీ |
| పొడవు | 0.5మీ-20మీ |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డ్రెయిన్ లైన్ హీటర్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000మి.మీ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| మా వద్ద కోల్డ్ రూమ్ డ్రెయిన్ హీటర్ పొడవులు 0.5మీ, 1.0మీ, 1.5మీ, 2మీ, 3మీ, 4మీ, 5మీ మొదలైనవిగా లభిస్తాయి, పవర్ను 40W/M మరియు 50W/M గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ పొడవు 1000మిమీ ఉంటుంది. డ్రెయిన్ పైప్ హీటర్ పొడవు, పవర్ మరియు వోల్టేజ్ను కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు, మా వద్ద 220V డ్రెయిన్ లైన్ హీటర్లు నిల్వ ఉన్నాయి మరియు దాని పవర్ 40W/M. | |
సిలికాన్ రబ్బర్ డ్రెయిన్ హీటర్ వేగంగా మరియు ఏకరీతిగా వేడి చేస్తుంది, నమ్మకమైన ఇన్సులేషన్ పనితీరు, బలమైన నమ్యత, హీటింగ్ పరికరాలతో ప్రత్యక్ష మరియు సన్నిహిత సంబంధం, మంచి జలనిరోధక పనితీరు, తేమ మరియు రసాయన తుప్పు నిరోధకత, స్థిరమైన నాణ్యత, సులభంగా పాతబడదు, ఏడాది పొడవునా ఉపయోగించవచ్చు. అన్ని రకాల రిఫ్రిజిరేటర్ ఫ్రీజర్, రిఫ్రిజిరేషన్ ఉపకరణాల పైపు డీఫ్రాస్టింగ్ ఉపయోగం కోసం అనుకూలం.
నిర్మాణ లక్షణాలు:
(1) ప్రధానంగా నికెల్-క్రోమియం మిశ్రమ లోహ తీగ మరియు సిలికాన్ రబ్బరు ఇన్సులేషన్ పదార్థంతో కూడి ఉంటుంది, వేగంగా వేడెక్కడం, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం మరియు సుదీర్ఘ సేవా జీవితం.
(2) క్షారరహిత గాజు ఫైబర్ కోర్ ఫ్రేమ్ చుట్టబడిన విద్యుత్ తాపన తీగ, ప్రధాన ఇన్సులేషన్ సిలికాన్ రబ్బరు, మంచి ఉష్ణ నిరోధకత, నమ్మకమైన ఇన్సులేషన్ పనితీరు.
(3) అద్భుతమైన వశ్యత, తాపన పరికరాలకు నేరుగా జోడించవచ్చు, మంచి సంపర్కం, ఏకరీతి తాపనం.
1. మంచి ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత. మొత్తం (పవర్ కార్డ్తో సహా) ఇన్సులేషన్ మరియు ఉష్ణ వాహక పదార్థంగా సిలికాన్ రబ్బరును ఉపయోగిస్తుంది, మరియు పని చేసే ఉష్ణోగ్రత -60 నుండి +200°C వరకు ఉంటుంది.
2. మంచి ఉష్ణ వాహకత: ఉష్ణోత్పత్తి, ప్రత్యక్ష ఉష్ణ ప్రసరణ, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం ద్వారా స్వల్పకాలిక తాపన ప్రభావాన్ని సాధిస్తుంది.
3. విశ్వసనీయమైన విద్యుత్ పనితీరు: ప్రతి ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ బెల్ట్ ఫ్యాక్టరీ నుండి బయలుదేరినప్పుడు, నాణ్యతను నిర్ధారించడానికి అది కఠినమైన DC రెసిస్టెన్స్, ఇమ్మర్స్డ్ హై వోల్టేజ్ మరియు ఇన్సులేషన్ రెసిస్టెన్స్ పరీక్షలలో ఉత్తీర్ణత సాధిస్తుంది.
4. దృఢమైన నిర్మాణం, వశ్యత మరియు సులభంగా వంగేది; మొత్తం కోల్డ్ టెయిల్ సెక్షన్తో కలిపి ఉంటుంది, బిగుసుకుపోయే చోటు లేదు. సహేతుకమైన నిర్మాణం, అమర్చడం సులభం.
5. బలమైన డిజైన్ సామర్థ్యం: హీటింగ్ పొడవు, లీడ్ పొడవు, రేటెడ్ వోల్టేజ్ మరియు పవర్ను వినియోగదారు నిర్ణయిస్తారు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













