ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ చైనా టోస్టర్ ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్దీనిని మైక్రోవేవ్, స్టవ్, ఎలక్ట్రిక్ గ్రిల్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఓవెన్ హీటర్ ఆకారాన్ని క్లయింట్ డ్రాయింగ్లు లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5మిమీ, 8.0మిమీ లేదా 10.7మిమీగా ఎంచుకోవచ్చు. జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫ్యాక్టరీ, వోల్టేజ్ మరియు పవర్ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. మరియు ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ను ఎనీలింగ్ చేయవచ్చు, ఎనీలింగ్ తర్వాత ట్యూబ్ రంగు ముదురు ఆకుపచ్చగా ఉంటుంది. మా వద్ద అనేక రకాల టెర్మినల్ మోడల్స్ ఉన్నాయి, మీరు టెర్మినల్ను జోడించాలనుకుంటే, ముందుగా మాకు మోడల్ నంబర్ను పంపాలి. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
టోస్టర్ ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది ఒక రకమైన హీటింగ్ ఎలిమెంట్, దీని ద్వారా వినియోగదారులు తమకు కావలసిన వోల్టేజ్, పవర్, ఆకారం, ఉష్ణోగ్రత మొదలైనవాటిని అనుకూలీకరించుకోవచ్చు. దీనిని సాధారణంగా ఓవెన్ హీటింగ్ వంటి ఆహార సంబంధిత కార్యకలాపాల కోసం ఉపయోగిస్తారు.
దిఓవెన్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ఓవెన్లో ట్యూబ్ ఒక కీలకమైన భాగం. ఇది ఉష్ణాన్ని ప్రసరింపజేయడంతో పాటు మరెన్నో పనులను చేస్తుంది. ఓవెన్ ట్యూబ్ ఉత్తమంగా పనిచేయాలంటే, అది కొన్ని నిర్దిష్ట ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉండాలి.
1. ఒక నాణ్యతఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఓవెన్ సమర్థవంతంగా మరియు సురక్షితంగా పనిచేయడానికి ఇది ఒక కీలకమైన అంశం.
2. ఎలాంటి సంభావ్య ప్రమాదాలను నివారించడానికి సరైన పదార్థాలు, పరిమాణం, డిజైన్ మరియు నిర్వహణను ఎంచుకోవడం చాలా అవసరం.
3. అధిక ఉష్ణోగ్రతల వద్ద వంగిపోవడం లేదా కరిగిపోవడాన్ని నివారించడానికి స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ లేదా సిరామిక్ వంటి ఉష్ణ నిరోధక పదార్థం అనువైనది.
4. సరైన ఉష్ణ బదిలీని నిర్ధారించడానికి టోస్టర్ ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్ పరిమాణాన్ని జాగ్రత్తగా ఎంచుకోవాలి.
5. అడ్డంకులు మరియు హానికరమైన వాయు ఉద్గారాలను నివారించడానికి, మసి మరియు బూడిద పేరుకుపోకుండా ఉండేలా ట్యూబ్ను రూపొందించడం చాలా ముఖ్యం.
6. అలాగే, శుభ్రపరచడానికి మరియు నిర్వహించడానికి సులభమైన ట్యూబ్ దీర్ఘాయువు మరియు మన్నికను నిర్ధారిస్తుంది.
JINGWEI వర్క్షాప్
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














