| ఉత్పత్తి పేరు | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీప్ ఫ్రైయర్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| టెర్మినల్ | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ డీప్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ట్యూబ్ తయారీదారు, మాకు ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ కస్టమైజ్ చేయడంలో 25 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం ఉంది.శక్తిఆయిల్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు కూడా. ట్యూబ్ హెడ్ కోసం మేము సాధారణంగా ఫ్లాంజ్ను ఉపయోగిస్తాము, మా వద్ద స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ లేదా రాగి ఫ్లాంజ్ మెటీరియల్గా అందుబాటులో ఉన్నాయి. | |
స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీప్ ఫ్రైయర్ ట్యూబులర్ హీటర్లుఇవి రెండు హీటింగ్ హెడ్లతో కూడిన స్థూపాకార ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్స్. ఇవి స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ షీత్తో రక్షించబడి ఉంటాయి. డబుల్-హెడ్ హీటర్లను ఎక్కువగా ఇంజెక్షన్ మోల్డింగ్ మెషీన్ హీటింగ్ ప్లేట్లు లేదా వివిధ టూల్స్ వంటి ఘన పదార్థాలను వేడి చేయడానికి ఉపయోగిస్తారు, మరియు కొన్ని పరిస్థితులలో నీటిని లేదా గ్యాస్ను వేడి చేయడానికి కూడా వీటిని ఉపయోగించవచ్చు. సాంకేతికత ఎంపిక అవసరమైన సాంకేతిక నిర్దేశాలు మరియు అప్లికేషన్పై ఆధారపడి ఉంటుంది. మీకు ఏ ఉత్పత్తి అవసరమో మీకు ఖచ్చితంగా తెలియకపోతే, మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా మేము మీకు ఉత్తమ పరిష్కారాన్ని సిఫార్సు చేస్తాము. ట్యూబులర్ హీటర్లు నీరు, నూనె, ద్రావకాలు మరియు ప్రాసెస్ ద్రావణాలు, కరిగిన పదార్థాలు, మరియు గాలి మరియు వాయువులు వంటి ద్రవాలలో నేరుగా ముంచడానికి కస్టమర్ అవసరాలను తీర్చడానికి వివిధ ఆకారాలలో అనుకూలీకరించబడతాయి.
1. మేము ప్రామాణిక మరియు అనుకూలీకరించిన నమూనాలను అందిస్తాము
2. మేము 6 మిమీ, 8 మిమీ, 11 మిమీ, 12.5 మిమీ, 16 మిమీ మరియు 18 మిమీ వంటి వివిధ ట్యూబ్ వ్యాసాలను అందిస్తాము.
3. మేము వివిధ రకాల షీత్ మెటీరియల్స్ను అందిస్తాము. ఇది ఇంకోలాయ్ 800, SS 304, SS 321, SS 316, కాపర్ & టైటానియం వంటి వివిధ మెటీరియల్స్లో లభ్యం అవుతుంది.
4. మేము కస్టమర్ డిమాండ్కు అనుగుణంగా వివిధ ఆకృతులను అందిస్తాము: ఫ్లాంజ్ లేదా స్క్రూతో కూడిన ఇమ్మర్షన్ హీటర్, పేలుడు నిరోధక హీటర్
5. వివిధ టెర్మినల్ ఎంపికలు అందుబాటులో ఉన్నాయి
6. వివిధ ఆకారాలు మరియు పరిమాణాలలో లభిస్తాయి
7. మన్నికైనది మరియు ఎక్కువ కాలం మనుగడ సాగిస్తుంది
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














