ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ OEM ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, మొదలైనవి |
| ఆకారం | స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారం, లేదా అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| టెర్మినల్ | రబ్బరు తల, ఫ్లాంజ్ |
| పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ, సిక్్యూసి |
| దిOEM రెక్కల గొట్టపు హీటర్పరిమాణం మరియు ఆకారాన్ని క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా తయారు చేయవచ్చు, ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ యొక్క ఆకారం సింగిల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్, డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్, U ఆకారం, W ఆకారం లేదా ఇతర కస్టమ్ ఆకారంలో ఉంటుంది. వోల్టేజ్ 110-380V. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
OEM ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటర్ఇది అధిక నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ట్యూబ్లు, మాడిఫైడ్ మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్, అధిక నిరోధకత గల ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ అల్లాయ్ వైర్లు మరియు స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఫిన్లతో తయారు చేయబడింది, వీటిని అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలు మరియు సాంకేతికతలను ఉపయోగించి తయారు చేస్తారు. ఇవి కఠినమైన నాణ్యత నియంత్రణకు లోనయ్యాయి.ఫిన్డ్ ట్యూబ్ హీటర్బ్లోవర్ డక్ట్లలో లేదా ఇతర స్థిరమైన లేదా కదిలే గాలి తాపన అనువర్తనాలలో అమర్చవచ్చు.
దిగొట్టపు రెక్కల తాపన మూలకంఇది ఒక సాధారణ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఉపరితలం చుట్టూ లోహపు రెక్కలను చుట్టిన ఒక హీటింగ్ ఎలిమెంట్. దీని ఉష్ణ వెదజల్లు ప్రాంతం సాధారణ ఎలిమెంట్ కంటే 2-3 రెట్లు పెద్దదిగా ఉంటుంది, అందువల్లఫిన్ హీటర్ ఎలిమెంట్ఇది సాధారణ ఎలిమెంట్ కంటే 3-4 రెట్ల ఉపరితల పవర్ లోడ్ను తట్టుకుంటుంది. హీటర్ పొడవు తక్కువగా ఉండటం వల్ల, దాని స్వంత ఉష్ణ నష్టం తగ్గుతుంది. ఒకే పవర్ కండిషన్లో, ఇది వేగంగా వేడెక్కడం, సమానంగా వేడెక్కడం, మంచి ఉష్ణ వెదజల్లుడు, అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం, సుదీర్ఘ సేవా జీవితం, చిన్న హీటింగ్ పరికరం పరిమాణం మరియు తక్కువ ఖర్చు వంటి ప్రయోజనాలను కలిగి ఉంది. సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్ కోసం వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇది రూపొందించబడింది.రెక్కల పట్టీ గాలి హీటర్మెకానికల్ తయారీ, ఆటోమోటివ్, టెక్స్టైల్, ఆహార, గృహోపకరణాలు మరియు ఇతర పరిశ్రమలలో, ముఖ్యంగా ఎయిర్ కండిషనర్ల ఎయిర్ కర్టెన్ పరిశ్రమలో ఇది విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
ఫిన్డ్ ట్యూబ్ పదార్థ ఎంపిక
1. ఇనుప పైపు (సాధారణ పదార్థం)
తక్కువ ధర, సులభంగా తుప్పు పడుతుంది, అధిక నష్టాలు ఉండే ప్రదేశాలలో మరియు ప్రత్యేక అవసరాలు లేని చోట ఉపయోగిస్తారు.
2.201 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ (సాంప్రదాయ పదార్థం)
తక్కువ ధర, ఇనుప పైపు కంటే మెరుగైన నాణ్యత, చాలా పని వాతావరణాలకు అనువైనది, ఉష్ణోగ్రత 300°C కంటే తక్కువ.
3. 304 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ (సాంప్రదాయ పదార్థం)
మితమైన ధర, 201 కన్నా మెరుగైన నాణ్యత, కొద్దిగా క్షయకారక వాతావరణంలో ఉపయోగించవచ్చు, 450°C ఉష్ణోగ్రతను తట్టుకోగలదు.
4.316 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్
అధిక నాణ్యత గల పదార్థం, 304 కన్నా మెరుగైన నాణ్యత కలిగి ఉంటుంది, క్షయకారక వాతావరణంలో ఉపయోగించవచ్చు, తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నది, విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
5. 2520 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్
ఈ పదార్థం 316 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ కంటే మెరుగైనది, 1300°C ప్రత్యేక ఉష్ణోగ్రతను తట్టుకోగలదు, దీని ధర ఎక్కువ.
6. టెఫ్లాన్ నాణ్యత గల మెటీరియల్ను అవుట్సోర్సింగ్ చేయడం
99% బలమైన ఆమ్లం మరియు క్షారంతో చర్యారహితంగా పనిచేసే 250°C ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత వద్ద, అత్యంత క్షయకారక వాతావరణాల కోసం తక్కువ ఖర్చుతో రూపొందించబడింది.
దీర్ఘకాలిక
7. టైటానియం ట్యూబ్లు
అధిక నాణ్యత గల పదార్థం, అత్యంత క్షయకారక వాతావరణానికి ప్రత్యేకమైనది, చాలా వరకు బలమైన ఆమ్లాలు మరియు క్షారాలతో చర్య జరపదు, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత, ఖరీదైనది, ఖరీదు ఎక్కువ కాలం మన్నుతుంది.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














