| ఉత్పత్తి పేరు | స్ట్రిప్ ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, మొదలైనవి |
| ఆకారం | స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారం, లేదా అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| టెర్మినల్ | రబ్బరు తల, ఫ్లాంజ్ |
| పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ, సిక్్యూసి |
| ఆకారంరెక్కల గొట్టపు తాపన మూలకంస్ట్రెయిట్, U, W, మరియు ఏవైనా ప్రత్యేకమైన కస్టమ్ ఆకారాలు లభిస్తాయి. ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mmగా ఎంచుకోవచ్చు, ట్యూబ్ హెడ్ను వెల్డెడ్ ఫ్లాంజ్తో లేదా రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేయవచ్చు.రెక్కల తాపన మూలకంక్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా సైజును అనుకూలీకరించడం జరుగుతుంది. | |
రెక్కలున్న తాపన గొట్టంఉత్పత్తి సామగ్రిలో అధిక నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, మోడిఫైడ్ మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పౌడర్, అధిక నిరోధకత గల ఎలక్ట్రోథర్మల్ అల్లాయ్ వైర్, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ హీట్ సింక్ వంటివి ఉంటాయి. అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలు, సాంకేతికత మరియు కఠినమైన నాణ్యత నిర్వహణ ద్వారా, వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా సహేతుకమైన డిజైన్తో, ఇన్స్టాల్ చేయడానికి మరియు ఉపయోగించడానికి సులభంగా ఉండేలా వీటిని తయారు చేస్తారు. అనేక రకాలు అందుబాటులో ఉన్నాయి.రెక్కలున్న గాలి తాపన గొట్టాలువివిధ అప్లికేషన్ దృశ్యాల అవసరాలను తీర్చడానికి, రోల్డ్ ఫిన్ ట్యూబ్, వెల్డెడ్ ఫిన్ ట్యూబ్ మరియు ఇతర రకాలతో సహా.
1. రసాయన పరిశ్రమలో రసాయన పదార్థాలను వేడి చేయడం, ఒక నిర్దిష్ట పీడనం కింద కొన్ని పొడులను ఆరబెట్టడం, రసాయన ప్రక్రియ మరియు జెట్ డ్రైయింగ్ అన్నీ దీని ద్వారా సాధించబడతాయిరెక్కలున్న విద్యుత్ తాపన పైపులు.
2. పెట్రోలియం ముడి చమురు, హెవీ ఆయిల్, ఫ్యూయల్ ఆయిల్, థర్మల్ ఆయిల్, లూబ్రికేటింగ్ ఆయిల్, పారాఫిన్ సహా హైడ్రోకార్బన్ తాపనం.
3. ప్రాసెస్ నీరు, అధిక వేడి ఆవిరి, కరిగిన ఉప్పు, నత్రజని (గాలి) వాయువు, నీటి వాయువు మరియు వేడి చేయవలసిన ఇతర ద్రవాలు.
4. అధునాతన పేలుడు నిరోధక నిర్మాణం కారణంగారెక్కలున్న విద్యుత్ తాపన మూలకంఈ పరికరాన్ని రసాయన, సైనిక, చమురు, సహజ వాయువు, ఆఫ్షోర్ ప్లాట్ఫారమ్లు, ఓడలు, మైనింగ్ ప్రాంతాలు మరియు ఇతర పేలుడు నిరోధక ప్రదేశాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించవచ్చు.
దిగొట్టపు రెక్కల గాలి హీటర్యంత్రాల తయారీ, ఆటోమొబైల్, వస్త్ర, ఆహార, గృహోపకరణాలు మరియు ఇతర పరిశ్రమలలో, ముఖ్యంగా ఎయిర్ కండీషనర్ మరియు ఎయిర్ కర్టెన్ పరిశ్రమలో ఇది విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది. నివేదికల ప్రకారం,రెక్కలున్న తాపన గొట్టంముఖ్యంగా హీటింగ్ ఆయిల్ మరియు ఫ్యూయల్ ఆయిల్ విషయంలో ఇది చాలా మంచిది.రెక్కలున్న గాలి హీటర్లుపరిశ్రమ మరియు రసాయన పరిశ్రమలో ఇవి విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి, ఇది అందరికీ తెలిసిన విషయమే. ఫిన్ ట్యూబ్ల ఎంపిక కూడా చాలా అవసరం, మంచిదాన్ని ఎంచుకోండి.ఫిన్ హీటింగ్ ట్యూబ్లుకొనుగోలుదారులకు ఇది చాలా కష్టమైన విషయం, లేదా మంచి ధరకు అసంతృప్తికరమైన ఉత్పత్తులను కొనడం, తమ సొంత పరికరాలపై ఉపయోగించడానికి సరిపోని మధ్యస్థమైన వస్తువును కొనడం, చౌకైనదాన్ని ఎలా ఎంచుకోవాలి?ఫిన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్స్.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















