| ఉత్పత్తి పేరు | ఎవాపరేటర్ కోసం ట్యూబ్ హీటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ మెటీరియల్ | SS304, SS312, మొదలైనవి. |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ/సిక్యూసి |
| మా డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm మొదలైన వాటిలో ఎంచుకోవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ స్పెసిఫికేషన్ను కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ను ఎనీలింగ్ చేయవచ్చు మరియు ఎనీలింగ్ తర్వాత ట్యూబ్ రంగు ముదురు ఆకుపచ్చగా ఉంటుంది. | |
వివిధ రకాల ఫ్రీజర్లు, రిఫ్రిజిరేటర్లలో గట్టిగా గడ్డకట్టిన మంచును కరిగించడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ రూపొందించబడింది. దీని తయారీకి స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ను ఆధార పదార్థంగా ఉపయోగించారు. వినియోగదారుడి అవసరాలకు అనుగుణంగా దీనిని ఏ ఆకారంలోనైనా తయారు చేయవచ్చు. ఈ ఉత్పత్తి యొక్క లక్షణాలు: ఇది మంచును సమర్థవంతంగా కరిగిస్తుంది, దీని ఇన్సులేటింగ్ నిరోధకత అద్భుతంగా ఉంటుంది, ఇది తుప్పు నిరోధకమైనది, అరిగిపోకుండా నిరోధిస్తుంది. డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ సురక్షితమైనది మరియు నమ్మదగినది. దీని చివరన ఉన్న సీల్డ్ డ్యాంప్ప్రూఫ్ పనితీరుకు జాతీయ పేటెంట్ లభించింది.
కఠినమైన శీతలీకరణ వాతావరణంలో సమర్థవంతమైన డీఫ్రాస్టింగ్ పరిష్కారాలను అందించడానికి, వాణిజ్య రిఫ్రిజిరేటర్లు మరియు ఎవాపరేటర్ల కోసం జాగ్రత్తగా రూపొందించిన రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లపై ఆధారపడండి. ఇవి అత్యుత్తమ నాణ్యత, అనుకూలీకరణ మరియు రక్షణను అందిస్తాయి.
1. డీఫ్రాస్టింగ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను రిఫ్రిజిరేటర్, ఫ్రీజర్, ఎవాపరేటర్, యూనిట్ కూలర్, కండెన్సర్లలో ఉపయోగిస్తారు.
2. ట్యూబ్ యొక్క మెటీరియల్ ఇంకోలాయ్ 840, 800, స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304, 321, 310S, అల్యూమినియం.
3. ట్యూబ్ వ్యాసం 6.5 మిమీ, 8 మిమీ, 8.5 మిమీ, 9 మిమీ, 10 మిమీ, 11 మిమీ & 12 మిమీ, 14 మిమీ, 16 మిమీ మరియు మొదలైనవి.
4. పరిసర ఉష్ణోగ్రత: -60°C ~ +125°C
5. పరీక్షలో అధిక వోల్టేజ్: 16.00V/ 5S
6. కనెక్షన్ చివర దృఢత్వం: ≥50N
7. అధిక ఉష్ణోగ్రత అచ్చుపోసిన నియోప్రేన్
8. సరైన పొడవుకు తయారు చేయవచ్చు
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














