ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ట్యూబులర్ అల్యూమినియం ఎవాపరేటర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 4.5మిమీ, 6.5మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | అల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిబాష్పీకరణ తాపన మూలకంఇది 4.5mm అల్యూమినియం ట్యూబ్తో తయారు చేయబడింది, క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా హీటర్ ఆకారాన్ని వంచవచ్చు, ప్యాకేజీలో ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ను ఎంచుకోవచ్చు, దీనిని ప్రధానంగా రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ప్రస్తుతం, మేము అనేక ఉత్పత్తి చేసాముఅల్యూమినియం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ప్రధానంగా ఈజిప్ట్ మరియు ఇతర మధ్యప్రాచ్య దేశాలకు ఎగుమతి చేయబడుతుంది, మీరు మమ్మల్ని సంప్రదించవలసి వస్తే. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
దిఅల్యూమినియం తాపన గొట్టంక్యారియర్గా అల్యూ-ట్యూబ్ను ఉపయోగిస్తారు, మరియు వివిధ ఆకారాలలో ఉన్న ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ భాగాలతో తయారు చేయబడిన అల్యూమినియం ట్యూబ్పై సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ వైర్ (150 ℃ ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత) ఉంచబడుతుంది. అల్యూమినియం ట్యూబ్ యొక్క బయటి వ్యాసం ప్రకారం, దీనిని Ф4.5 మరియు Ф6.35 అనే రెండు రకాలుగా విభజించవచ్చు, ఇవి మంచి సీలింగ్ పనితీరు, వేగవంతమైన ఉష్ణ బదిలీ మరియు సులభమైన ప్రాసెసింగ్ను కలిగి ఉంటాయి.
దిఅల్యూమినియం ట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్250V కంటే తక్కువ రేటెడ్ వోల్టేజ్, 50-60HZ, ≤90% సాపేక్ష ఆర్ద్రత మరియు -30℃ నుండి +50℃ పరిసర ఉష్ణోగ్రత ఉన్న వాతావరణంలో వేడి చేయడానికి ఇది అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఇది వేడిని త్వరగా, సమానంగా మరియు సురక్షితంగా ఉత్పత్తి చేస్తుంది మరియు రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఫ్రీజర్లు మరియు ఇతర ఫ్రీజింగ్ పరికరాలలో డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
సాంకేతిక డేటాలు
1. ఉష్ణ నిరోధక శక్తి: 24 గంటల పాటు నీటిలో నానబెట్టిన తర్వాత, ఉష్ణ నిరోధక శక్తి ≥100MΩ, 30 నిమిషాల పాటు నానబెట్టిన తర్వాత, ఉష్ణ నిరోధక శక్తి ≥20MΩ;
2. వోల్టేజ్ నిరోధకత: AC2000V తర్వాత, కరెంట్ను 10mA కు సెట్ చేసి, 2 సెకన్ల వోల్టేజ్ నిరోధకత పరీక్ష చేయగా, ఐదుసార్లు బ్రేక్డౌన్ మరియు ఫ్లాష్ఓవర్ దృగ్విషయం సంభవించింది;
3. లీకేజ్ కరెంట్: లీకేజ్ కరెంట్ ≤0.5mA; రేటెడ్ పవర్కు 1.15 రెట్లు.
4. పవర్ వ్యత్యాసం: రేటెడ్ వోల్టేజ్ కింద రేటెడ్ పవర్, రేటెడ్ విలువలో +5% ~ 10% ఉంటుంది;
5. లీడ్ బలం: 100N తన్యత పరీక్ష తర్వాత, లీడ్ భాగంలో స్థానభ్రంశం లేదా పగుళ్ల లోపాలు ఉండకూడదు.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
JINGWEI వోక్షాప్
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













