ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | డిఫ్రాస్ట్ ఫ్రీజర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| డిఫ్రాస్ట్ ఫ్రీజర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఎయిర్ కూలర్ డిఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. డిఫ్రాస్ట్ ఫ్రీజర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm ఉండేలా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బరు హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు దీని ఆకారాన్ని U మరియు L ఆకారాలలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W వరకు ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్లో ముంచి, నొక్కి, లోహపు తొడుగుతో కప్పబడిన నిరోధక తీగ యొక్క సర్పిలాకారాన్ని ఉపయోగించి, ఈ డీఫ్రాస్ట్ ఫ్రీజర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ సుస్థిరమైన మరియు నిరూపితమైన సాంకేతికతలను ఉపయోగిస్తుంది. అనీలింగ్ తర్వాత, అందుబాటులో ఉన్న స్థలం మరియు తాపన అవసరాల ఆధారంగా డీఫ్రాస్ట్ ఫ్రీజర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్లను వివిధ ఆకారాలలోకి మలచవచ్చు. పైపు సంకోచించిన తర్వాత, ఎలక్ట్రికల్ డీఫ్రాస్ట్ ఫ్రీజర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను శీతలీకరణ పరికరాలలో యధావిధిగా ఉపయోగించడానికి వీలుగా, రెండు టెర్మినల్స్ ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన రబ్బరు ప్రెస్సింగ్ సీలింగ్ను ఉపయోగిస్తాయి. అదనంగా, వినియోగదారుల నిర్దేశాలకు అనుగుణంగా దీనిని ఏ ఆకారంలోనైనా మలచవచ్చు.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
ఫ్రీజర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ యొక్క సమర్థవంతమైన డీఫ్రాస్ట్ సామర్థ్యం కారణంగా, దీనిని రిఫ్రిజిరేటర్లు, ఎయిర్ కండిషనర్లు మరియు ఇతర గృహోపకరణాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. అదే సమయంలో, ఫ్రీజర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను లిక్విడ్ లెవెల్ సెన్సార్లు, హీటర్లు, టైమర్లు మరియు ఇతర పరికరాల రంగంలో కూడా ఉపయోగిస్తారు, మరియు దీని స్థిరమైన, నమ్మకమైన పనితీరు పరిశ్రమలో విస్తృతంగా గుర్తింపు పొందింది.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















