| ఉత్పత్తి పేరు | ఎయిర్ కూలర్ కోసం ట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిట్యూబులర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఎయిర్ కూలర్ యొక్క ఫిన్లో లేదా వాటర్ ట్రేలో డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ అమర్చబడుతుంది. సాధారణంగా ఉపయోగించే ఆకారం U ఆకారం లేదా AA రకం (మొదటి చిత్రంలో చూపిన విధంగా డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్). చిల్లర్ పొడవుకు అనుగుణంగా డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ పొడవును అనుకూలీకరిస్తారు. | |
డిఫ్రాస్ట్ ట్యూబులర్ హీటర్ఇది విద్యుత్ శక్తిని ఉష్ణ శక్తిగా మార్చే ఒక ప్రత్యేక విద్యుత్ పరికరం.డీఫ్రాస్ట్ ట్యూబులర్ హీటర్దీని బాహ్య కవచంగా ఒక లోహపు గొట్టం ఉంటుంది, మరియు సర్పిలాకార ఎలక్ట్రోథర్మల్ మిశ్రమలోహపు తీగ (నికెల్ క్రోమియం, ఐరన్ క్రోమియం మిశ్రమలోహం) గొట్టం యొక్క కేంద్ర అక్షం వెంబడి ఏకరీతిగా పంపిణీ చేయబడి ఉంటుంది. దీనిలోని ఖాళీ ప్రదేశాన్ని మంచి ఇన్సులేషన్ మరియు ఉష్ణ వాహకత కలిగిన సవరించిన MgO పొడితో నింపి, గట్టిపరుస్తారు. పైపు చివరలను సిలికాన్ లేదా సిరామిక్ ఉత్పత్తులతో సీల్ చేస్తారు. దీని అధిక ఉష్ణ సామర్థ్యం, సులభమైన వాడకం, సరళమైన సంస్థాపన మరియు కాలుష్యరహితం కావడం వలన, దీనిని వివిధ తాపన సందర్భాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
సాధారణంగాడీఫ్రాస్ట్ హీటర్ఓవెన్ తేమ చికిత్సను అవలంబించారు, రంగు లేత గోధుమరంగులో ఉంటుంది, అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద అనెలింగ్ చేయవచ్చు, విద్యుత్ తాపన గొట్టం యొక్క ఉపరితల రంగు నలుపు లేదా ముదురు ఆకుపచ్చగా ఉంటుంది.
1, చిన్న పరిమాణం, పెద్ద శక్తి: లోపలి భాగండీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ప్రధానంగా క్లస్టర్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్లను ఉపయోగిస్తుంది.
2, విద్యుత్రిఫ్రిజిరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ వేగవంతమైన ఉష్ణ ప్రతిస్పందన, అధిక ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ కచ్చితత్వం, అధిక సమగ్ర ఉష్ణ సామర్థ్యం.
3, అధిక తాపన ఉష్ణోగ్రత:డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ రూపకల్పన పని ఉష్ణోగ్రత 850 వరకు ఉండవచ్చు.
4, ఎలక్ట్రిక్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్సరళమైన నిర్మాణం, తక్కువ పదార్థం, అధిక ఉష్ణ మార్పిడి రేటు, అదే సమయంలో శక్తి మరియు విద్యుత్తును ఆదా చేయడం.
5, దీర్ఘకాలం మన్నిక, అధిక విశ్వసనీయత:స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ప్రత్యేక విద్యుత్ తాపన పదార్థాలతో తయారు చేయబడటం, మరింత సహేతుకమైన డిజైన్ పవర్ లోడ్తో జతచేయబడటం, మరియు బహుళ రక్షణలను కలిగి ఉండటం వలన, డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ యొక్క భద్రత మరియు జీవితకాలం గణనీయంగా పెరిగాయి.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













