| ఉత్పత్తి పేరు | ట్యూబులర్ ఆయిల్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| టెర్మినల్ | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ డీప్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ట్యూబ్ తయారీదారు, మాకు ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ట్యూబ్ కస్టమైజ్ చేయడంలో 25 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం ఉంది.ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ యొక్క శక్తిని కూడా అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. ట్యూబ్ హెడ్ కోసం మేము సాధారణంగా ఫ్లాంజ్ను ఉపయోగిస్తాము, మా వద్ద స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ లేదా రాగి ఫ్లాంజ్ మెటీరియల్గా అందుబాటులో ఉన్నాయి. | |
ట్యూబులర్ ఆయిల్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ అనేది ఫ్రైయింగ్ మెషీన్లో ఒక ముఖ్యమైన భాగం. ఇది ఫర్నేస్ ఉష్ణోగ్రతను నియంత్రించడానికి మరియు పదార్థాలను వేగంగా అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద వేయించడానికి మనకు సహాయపడుతుంది. డీప్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా వివిధ ఆకారాలలో ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడుతుంది.
అధిక సామర్థ్యం మరియు వేగం అనే విశేషమైన లక్షణంతో పాటు, ట్యూబులర్ ఆయిల్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్కు అనేక ఇతర ప్రయోజనాలు కూడా ఉన్నాయి.
అన్నింటికంటే ముందు, నూనె ఉష్ణోగ్రత అవసరమైన పరిధిలో హెచ్చుతగ్గులకు గురికాకుండా ఉండేలా ఇది మరింత స్థిరమైన తాపన పనితీరును కలిగి ఉంటుంది, మరియు వేయించిన ఆహారం యొక్క నాణ్యత మరింత స్థిరంగా మరియు నమ్మదగినదిగా ఉంటుంది;
రెండవదిగా, ఇది యంత్రం యొక్క శక్తి వినియోగాన్ని తగ్గిస్తుంది, తద్వారా మనం పర్యావరణానికి మరింత అనుకూలమైన వనరులను ఉపయోగించి ఆహారాన్ని తయారు చేయవచ్చు; అంతేకాకుండా, ఆయిల్ డీప్ ఫ్రైయర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ మన ఇంధన వినియోగాన్ని కూడా తగ్గిస్తుంది, తద్వారా మనం మరింత ఖర్చును ఆదా చేసి ఆర్థిక సామర్థ్యాన్ని పెంచుకోవచ్చు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














