| ఉత్పత్తి పేరు | ట్యూబులర్ స్ట్రిప్ ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, మొదలైనవి |
| ఆకారం | స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారం, లేదా అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| టెర్మినల్ | రబ్బరు తల, ఫ్లాంజ్ |
| పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ, సిక్్యూసి |
| ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఆకారాన్ని మేము సాధారణంగా స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారంలో తయారు చేస్తాము, అవసరాన్ని బట్టి కొన్ని ప్రత్యేక ఆకారాలను కూడా కస్టమైజ్ చేయగలము. చాలా మంది కస్టమర్లు ఫ్లాంజ్తో కూడిన ట్యూబ్ హెడ్ను ఎంచుకుంటారు, మీరు యూనిట్ కూలర్ లేదా ఇతర డీఫ్రాస్టింగ్ పరికరాలపై ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్లను ఉపయోగిస్తే, మీరు సిలికాన్ రబ్బరుతో హెడ్ సీల్ను ఎంచుకోవచ్చు, ఈ సీల్ పద్ధతి అత్యుత్తమ వాటర్ప్రూఫ్ను కలిగి ఉంటుంది. | |
ఎలక్ట్రిక్ ఫిన్డ్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటర్ సహజ మరియు బలవంతపు ఉష్ణప్రసరణ స్పేస్ హీటింగ్ కోసం ఉపయోగించడానికి రూపొందించబడింది. గాలి మరియు క్షయం కలిగించని వాయువులను వేడి చేయడానికి ఉష్ణప్రసరణ ఉపరితల వైశాల్యాన్ని పెంచేందుకు, ఫిన్ పదార్థం ఎలిమెంట్ ఉపరితలంపై నిరంతరం గట్టిగా సర్పిలాకారంలో చుట్టబడి ఉంటుంది. పనితీరును ఉత్తమంగా చేయడానికి ఫిన్ అంతరం మరియు పరిమాణం పరీక్షించబడి, ఎంపిక చేయబడ్డాయి. ఆ తర్వాత, వాహక సామర్థ్యాన్ని పెంచడానికి, స్టీల్ ఫిన్డ్ యూనిట్లను ఫర్నేస్ బ్రేజింగ్ చేసి, ఫిన్లను షీత్కు బంధిస్తారు. ఇది ఒకే ప్రవాహ వైశాల్యంలో అధిక వాటేజ్ స్థాయిలను సాధించడానికి అనుమతిస్తుంది మరియు తక్కువ షీత్ ఉష్ణోగ్రతలను ఉత్పత్తి చేసి, హీటర్ జీవితకాలాన్ని పొడిగిస్తుంది.
ఎలక్ట్రిక్ ఫిన్డ్ హీటింగ్ ట్యూబ్/ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటర్లను ఫోర్స్డ్ కన్వెక్షన్ హీటింగ్, ఎయిర్ లేదా గ్యాస్ హీటింగ్ సిస్టమ్ల కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఫిన్డ్ ట్యూబులర్ హీటర్లు/హీటింగ్ ఎలిమెంట్లు మీ నిర్దిష్ట అప్లికేషన్ అవసరాలకు అనుగుణంగా కస్టమైజ్ చేయబడతాయి.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













