| ఉత్పత్తి పేరు | డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం యూనిట్ కూలర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| స్టెయిన్లెస్ స్టీల్యూనిట్ కూలర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు ఆకారాన్ని U ఆకారం మరియు L ఆకారంలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W గా ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
డీఫ్రాస్టింగ్యూనిట్ కూలర్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది ప్రధానంగా స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ పైపుతో తయారు చేయబడింది మరియు అధిక నాణ్యత గల మోడిఫైడ్ మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ను ఫిల్లర్గా ఉపయోగిస్తారు, దీనికి మంచి ఇన్సులేషన్ మరియు నీటి నిరోధకత ఉన్నాయి.కోల్డ్ రూమ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్డీఫ్రాస్టింగ్ ఆపరేషన్ కోసం ఫ్రీజింగ్ పరికరాలలోని నిర్దిష్ట భాగాలలో సులభంగా చొప్పించడానికి, వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా దీనిని ఏ ఆకారంలోనైనా వంచవచ్చు. అదనంగా,డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్అంతేకాకుండా అద్భుతమైన విద్యుత్ పనితీరు మరియు స్థిరత్వం, అధిక ఇన్సులేషన్ నిరోధకత, బలమైన తుప్పు నిరోధకత, ఓవర్లోడ్ సామర్థ్యం, తక్కువ లీకేజ్ కరెంట్, స్థిరమైన మరియు నమ్మదగినది, సుదీర్ఘ సేవా జీవితం మొదలైన లక్షణాలను కలిగి ఉంది.
ట్యూబ్ వ్యాసం, వోల్టేజ్, పవర్, ఆకారం మరియు పొడవుడీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ పైపువినియోగదారుని నిర్దిష్ట అవసరాలు మరియు సాంకేతిక ఆవశ్యకతలకు అనుగుణంగా దీనిని అనుకూలీకరించవచ్చు. సాధారణ ఆకారాలలో U మరియు సరళ ఆకారాలు ఉంటాయి, అభ్యర్థన మేరకు ప్రత్యేక ఆకారాలను కూడా అనుకూలీకరించవచ్చు. ఉత్పత్తి యొక్క బిగుతును మెరుగుపరచడానికి, పైపు నోటిని రబ్బరు వల్కనైజేషన్ లేదా డబుల్ వాల్ హీట్ ష్రింక్ పైప్ ష్రింక్ ద్వారా సీల్ చేస్తారు, ఇది చల్లని మరియు తేమతో కూడిన పని వాతావరణానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.
డీఫ్రాస్టింగ్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది ఒక రకమైన సమర్థవంతమైన, సురక్షితమైన మరియు నమ్మదగిన విద్యుత్ పరికరం. వివిధ ఫ్రీజింగ్ పరికరాల డీఫ్రాస్టింగ్ ఆపరేషన్లో, పరికరాల సాధారణ పనితీరును నిర్ధారించడానికి మరియు వాటి సేవా జీవితాన్ని పొడిగించడానికి ఇది విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














