| ఉత్పత్తి పేరు | రిఫ్రిజిరేటర్ డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ట్యూబులర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ BD120W016 హీటింగ్ ట్యూబ్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 150ºC (గరిష్టంగా 300ºC) |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -60°C ~ +85°C |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | తాపన మూలకం |
| మూల పదార్థం | లోహం |
| రక్షణ తరగతి | IP00 |
| ఆమోదాలు | యుఎల్/ టియువి/ విడిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| కవర్/బ్రాకెట్ | అనుకూలీకరించిన |
అల్యూమినియం ట్యూబ్ తాపన మూలకం యొక్క అమరిక:
అల్యూమినియం ట్యూబ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్, ఉష్ణ వాహకంగా అల్యూమినియం పైపును ఉపయోగిస్తుంది.
వివిధ ఆకారాల భాగాలను రూపొందించడానికి హీటర్ వైర్ భాగాన్ని అల్యూమినియం ట్యూబ్లో ఉంచండి.
అల్యూమినియం ట్యూబ్ వ్యాసం: Ø4, Ø4.5, Ø5, Ø6.35
మీకు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉంటే, మేము మీ కోసం అనుకూలీకరించగలము.
ఈ సిరీస్ ఎలక్ట్రిక్ హీటర్లను రిఫ్రిజిరేటర్లు, వాషింగ్ మెషీన్లు, ఎలక్ట్రిక్ వాటర్ హీటర్లు, సోలార్ వాటర్ హీటర్లు, మైక్రోవేవ్ ఓవెన్లు, ఎయిర్ కండిషనర్లు, సోయా మిల్క్ మెషీన్లు మరియు విద్యుత్ తాపన విధులు గల ఇతర చిన్న ఉపకరణాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
డీఫ్రాస్టింగ్ ప్రయోజనం కోసం దీనిని ఎయిర్ కూలర్ మరియు కండెన్సర్ ఫిన్లలో సులభంగా అమర్చవచ్చు.
ఈ ఉత్పత్తి మంచి డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ప్రభావం, స్థిరమైన విద్యుత్ పనితీరు, అధిక ఇన్సులేషన్ నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత, యాంటీ-ఏజింగ్, అధిక ఓవర్లోడ్ సామర్థ్యం, తక్కువ లీకేజ్ కరెంట్, స్థిరత్వం మరియు విశ్వసనీయతతో పాటు సుదీర్ఘ సేవా జీవితం వంటి లక్షణాలను కలిగి ఉంది.














