ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | నీటి ట్యాంక్ ఇమ్మర్షన్ ఫ్లాంజ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఇమ్మర్షన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిఇమ్మర్షన్ ఫ్లాంజ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్మా వద్ద స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 201 మరియు స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 మెటీరియల్గా అందుబాటులో ఉన్నాయి, ఫ్లాంజ్ సైజులు DN40 మరియు DN50గా ఉన్నాయి, పవర్ మరియు ట్యూబ్ పొడవును అవసరాలకు అనుగుణంగా కస్టమైజ్ చేయవచ్చు. దినీటి ట్యాంక్ ఇమ్మర్షన్ ట్యూబులర్ హీటర్ఉపయోగించే ప్రామాణిక స్క్రూ ప్లగ్ సైజులు 1”, 1 1/4, 2” మరియు 2 1/2”గా ఉంటాయి మరియు అప్లికేషన్ను బట్టి వీటిని స్టీల్, ఇత్తడి లేదా స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో తయారు చేస్తారు. స్క్రూ ప్లగ్ ఇమ్మర్షన్ హీటర్లలో వివిధ రకాల ఎలక్ట్రికల్ ప్రొటెక్టివ్ ఎన్క్లోజర్లు, అంతర్నిర్మిత థర్మోస్టాట్లు, థర్మోకపుల్స్ మరియు హై-లిమిట్ స్విచ్లను పొందుపరచవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
ఫ్లాంజ్ ఇమ్మర్షన్ హీటర్ఇది స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 లేదా 201 ట్యూబ్, అధిక-నాణ్యత మోడిఫైడ్ Mgo పౌడర్, హై ఓమ్ NiGr మిశ్రమలోహపు తీగతో తయారు చేయబడింది. ఫ్లాంజ్ ఇమ్మర్షన్ ట్యూబులర్ హీటర్ మరింత సమర్థవంతమైన ఉష్ణ మార్పిడిని కలిగి ఉంటుంది, అంటే ఫ్లాంజ్ ఇమ్మర్షన్ హీటర్ సాధారణ వాటేజ్ కంటే 3 నుండి 4 రెట్లు ఎక్కువ వేడిని అందించగలదు. ఫ్లాంజ్ వాటర్ ఇమ్మర్షన్ హీటర్ అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలతో మరియు కఠినమైన నాణ్యతా పరీక్షల ద్వారా తయారు చేయబడింది. దీని లక్షణాలు: వేగవంతమైన ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల, తాపన ఏకరూపత, సమర్థవంతమైన ఉష్ణ మార్పిడి మరియు దీర్ఘకాలిక వినియోగం.
ఇవినీటి ట్యాంక్ కోసం ఫ్లాంజ్డ్ హీటర్ఈ ఉత్పత్తులు ట్యాంకులు మరియు ప్రెషర్ వెసెల్స్లో ఉండే ఉష్ణ బదిలీ ద్రవాలు, మధ్యస్థ మరియు తేలికపాటి నూనెలు మరియు నీటిని వేడి చేయడానికి రూపొందించబడ్డాయి. తక్కువ నుండి మధ్యస్థ వాటేజ్ అవసరాలున్న అప్లికేషన్లకు ప్లేట్ ఫ్లాంజ్డ్ హీటర్లు చాలా అనువైనవి.
వాటర్ ఫ్లాంజ్డ్ హీటర్లుఫ్లాంజ్కు బ్రేజింగ్ లేదా వెల్డింగ్ చేయబడిన గొట్టపు మూలకాలతో ఇవి తయారు చేయబడతాయి. స్టాక్ ప్లేట్ ఫ్లాంజ్డ్ హీటర్లు సాధారణ ప్రయోజన లేదా తేమ-నిరోధక టెర్మినల్ ఎన్క్లోజర్లతో సరఫరా చేయబడతాయి.
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. ఎలక్ట్రిక్ వాటర్ ఫర్నేస్, వాటర్ బాయిలర్, స్టీమ్ ఫర్నేస్, వాయు శక్తి, సౌర శక్తి, ఇంజనీరింగ్ వాటర్ ట్యాంక్, కెమికల్ పూల్, బాతింగ్ పూల్, స్విమ్మింగ్ పూల్, ఇంక్యుబేటర్ మొదలైన వాటికి సహాయక తాపనం వంటి అన్ని రకాల హీటర్లు.
2. హెవీ ఆయిల్ బర్నర్ యొక్క హెవీ ఆయిల్ హీటర్.
3. వివిధ పారిశ్రామిక రసాయనాలలో ఏ ద్రవానికైనా హీటర్లు
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














