| ఉత్పత్తి పేరు | వర్ల్పూల్ పార్ట్#W10310274 స్టవ్/బేక్ ఓవెన్ ట్యూబులర్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 8.0మి.మీ |
| భాగం సంఖ్య. | W10310274 |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| వోల్టేజ్ | 240V |
| ఉపయోగించండి | ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ మెటీరియల్ | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| ఈ వర్ల్పూల్ బేక్ ఓవెన్ ఎలిమెంట్ W10310274 అనేది ఓవెన్ కోసం ఒక రీప్లేస్మెంట్ పార్ట్. ఇది వర్ల్పూల్ ఓవెన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది మరియు ఓవెన్ను సరైన ఉష్ణోగ్రతకు వేడెక్కించడానికి ఉపయోగపడుతుంది. ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఉపకరణం లోపల, అడుగు భాగంలో అమర్చబడి ఉంటుంది. ఓవెన్ ట్యూబులర్ హీటర్ ముదురు ఆకుపచ్చ రంగులో ఉండే స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 ట్యూబ్తో తయారు చేయబడింది. ఈ రీప్లేస్మెంట్ను ఆర్డర్ చేసే ముందు, దయచేసి మీ పాత పార్ట్ మరియు ఉపకరణం మోడల్తో దీని అనుకూలతను సరిచూసుకోండి. 1. వర్ల్పూల్ బేక్ ఎలిమెంట్ W10310274 2. ఓవెన్ ట్యూబులర్ హీటర్ అనేది ఓవెన్ కోసం వర్ల్పూల్ రీప్లేస్మెంట్ పార్ట్. 3. ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ వర్ల్పూల్ ఓవెన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది మరియు ఓవెన్ను సరైన ఉష్ణోగ్రతకు వేడెక్కించడానికి దీనిని ఉపయోగిస్తారు. 4. ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఉపకరణం లోపల అడుగు భాగంలో అమర్చబడి ఉంటుంది. 5. ఓవెన్ హీటర్ స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 ట్యూబ్, ట్యూబ్ రంగు ముదురు ఆకుపచ్చ. ఈ రీప్లేస్మెంట్ను ఆర్డర్ చేసే ముందు, మీ పాత ఓవెన్ హీటర్ మరియు ఉపకరణం మోడల్తో దీని అనుకూలతను దయచేసి సరిచూసుకోండి. | |
ఖచ్చితమైన రీప్లేస్మెంట్ పార్ట్ నంబర్ W10310274
ఓవెన్ బేక్ ట్యూబులర్ హీటర్ ఎలిమెంట్
19-1/2" వెడల్పు x 18-1/2" పొడవు (టెర్మినల్ చివరి వరకు)
2400 వాట్స్ / 240 వోల్టులు
74010883, 7406P439-60, WPW10310274, AP6019234, PS11752540 నంబర్లకు ప్రత్యామ్నాయం
జెన్-ఎయిర్, మేటాగ్, అమానాతో సహా వర్ల్పూల్ తయారు చేసిన నిర్దిష్ట బ్రాండ్లు మరియు మోడళ్లకు సరిపోయేలా రూపొందించబడింది.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














