| ఉత్పత్తి పేరు | వర్ల్పూల్ W10703867 డిష్వాషర్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 8.0మి.మీ |
| ట్యూబ్ మెటీరియల్ | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిష్వాషర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్ ఒక బ్యాగ్తో, ఒక కార్టన్కు 35 పీసులు |
| ధృవీకరణ | సిఇ/సిక్యూసి |
| W10703867 డిష్వాషర్ హీటర్ ఎలిమెంట్, డిష్వాషింగ్ సైకిల్స్ సమయంలో నీటి వేడిని పర్యవేక్షించి, నియంత్రించడానికి మరియు సైకిల్ చివరిలో పాత్రలను ఆరబెట్టడానికి సహాయపడేలా రూపొందించబడింది. ఒకవేళ మీ డిష్వాషర్ పాత్రలను సరిగ్గా ఆరబెట్టకపోతే, నీరు మరీ వేడిగా/మరీ చల్లగా ఉంటే, స్టార్ట్ అవ్వడంలో సమస్య ఉంటే, లీకులు ఉంటే, లేదా కంట్రోల్ ప్యానెల్పై క్లీనింగ్ లైట్ మినుకుమినుకుమంటుంటే, మీరు W10703867 వర్ల్పూల్ డిష్వాషర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను మార్చవలసి ఉంటుంది. 1. ప్యాకేజీలో ఇవి ఉంటాయి: 1 x W10703867 డిష్వాషర్ హీటర్ ఎలిమెంట్, 2 x కాంపోజిట్ ప్లాస్టిక్ నట్స్ హీటర్ ఫాస్టెనర్లు. ---ఈ W10703867 వర్ల్పూల్ డిష్వాషర్హీటింగ్ ఎలిమెంట్ మన్నికైన, వేడిని తట్టుకునే అధిక నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 ట్యూబ్తో తయారు చేయబడింది, వర్ల్పూల్ డిష్వాషర్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ అధిక ఉష్ణోగ్రతను తట్టుకుని ఏకరీతి వేడిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది. కాంపోజిట్ ప్లాస్టిక్ నట్లతో అమర్చబడి, ఇన్స్టాలేషన్ తర్వాత ఇన్సులేటెడ్ కనెక్షన్ను ఏర్పరుస్తుంది, ఇది హీటింగ్ ఎలిమెంట్ కొన వంగడం మరియు సంపీడనం చెందకుండా కాపాడుతుంది. | |
1. ఇన్స్టాలేషన్కు ముందు విద్యుత్ మరియు నీటి సరఫరాను తప్పకుండా నిలిపివేయండి, దిగువ యాక్సెస్ ప్యానెల్ను తీసివేయండి, పవర్ జంక్షన్ బాక్స్ నుండి కవర్ను తీసివేయండి, వైర్ నట్లను తీసివేసి వైర్లను వేరు చేయండి.
2. నీటి సరఫరా గొట్టాన్ని తొలగించండి.
3. వెనుక భాగాన్ని అందుబాటులో ఉంచుకోవడానికి డ్రైయర్ను క్యాబినెట్ కింద నుండి బయటకు జరపండి. హీటర్ కాయిల్ చివరల నుండి ఎలక్ట్రికల్ కనెక్టర్లను తొలగించండి.
4. హీటర్ కాయిల్ చివరల నుండి ప్లాస్టిక్ నట్లను తీసివేయడానికి సర్దుబాటు చేయగల రెంచ్ను ఉపయోగించండి. హీటర్ కాయిల్ తీసివేయడానికి వీలుగా ఉండాలి.
5. కొత్త హీటర్ కాయిల్ను అమర్చడానికి రివర్స్ పద్ధతిలో విడదీయడం.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














