ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | హోల్సేల్ ఎయిర్ ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, మొదలైనవి |
| ఆకారం | స్ట్రెయిట్, U ఆకారం, W ఆకారం, లేదా అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| ఇన్సులేటెడ్ రెసిస్టెన్స్ | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| టెర్మినల్ | రబ్బరు తల, ఫ్లాంజ్ |
| పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| ఆమోదాలు | సిఇ, సిక్్యూసి |
| దిటోకు ఫిన్డ్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్అవసరాలకు అనుగుణంగా పరిమాణం మరియు వోల్టేజ్/వోల్టేజ్ను అనుకూలీకరించవచ్చు, ఆకారంరెక్కల గాలి హీటర్ఇవి నిటారుగా, U ఆకారంలో, W ఆకారంలో లేదా ఇతర కస్టమ్ ఆకారంలో ఉంటాయి. హీటింగ్ పైపు హెడ్ను రబ్బరుతో సీల్ చేయవచ్చు లేదా ఫ్లాంజ్ను వెల్డింగ్ చేయవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
దిఫిన్డ్ ట్యూబ్ హీటర్ఇది దాని ఉపరితలంపై అనేక సన్నని, పొడవైన లోహపు రెక్కలు కలిగిన ఒక తాపన గొట్టం. ఈ రెక్కలు గొట్టం యొక్క శరీరానికి దగ్గరగా అమర్చబడి ఉంటాయి మరియు వాటి సంఖ్య, ఆకారం వివిధ సందర్భాల అవసరాలకు అనుగుణంగా రూపొందించబడతాయి. తాపన గొట్టానికి మరియు వేడి చేయబడే మాధ్యమానికి మధ్య స్పర్శా ప్రాంతాన్ని విస్తరించడం, ఉష్ణ బదిలీని మెరుగుపరచడం, తద్వారా తాపన సామర్థ్యాన్ని పెంచడం ఈ రెక్కల పని.
ఎందుకంటేరెక్కల గొట్టపు హీటర్ఫిన్డ్ ట్యూబ్ హీటర్కు ఉపరితల వైశాల్యం ఎక్కువగా ఉండటం వల్ల, దాని ఉష్ణ బదిలీ సామర్థ్యం సాధారణ హీటర్ కంటే అధికంగా ఉంటుంది, అందువల్ల దాని శక్తి ఆదా ప్రభావం సాధారణ హీటర్ కంటే మెరుగ్గా ఉంటుంది. పరిశోధనల ప్రకారం, ఒకే రకమైన తాపన ప్రభావం కింద,రెక్కల తాపన మూలకంసాధారణ హీటర్తో పోలిస్తే 20% కంటే ఎక్కువ విద్యుత్ వినియోగాన్ని ఆదా చేయవచ్చు.
ఉత్పత్తి అనువర్తనాలు
రెక్కలున్న తాపన గొట్టాలుఫోటోవోల్టాయిక్ ప్యానెల్ హీటర్లు, ఎలక్ట్రిక్ వాటర్ హీటర్లు, రేడియేటర్లు, డ్రైయర్లు, ఫ్లోర్ హీటింగ్, పారిశ్రామిక కొలిమిలు మొదలైన అన్ని రకాల తాపన పరికరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతున్నప్పటికీ, ముఖ్యంగా అధిక ఉష్ణోగ్రత, అధిక పీడనం, బలమైన తుప్పు నిరోధకత, అధిక స్నిగ్ధత గల మాధ్యమాలు మరియు ఇతర ప్రత్యేక సందర్భాలలో, ఫిన్డ్ హీటింగ్ ట్యూబ్లు తాపన అవసరాలను మరింత మెరుగ్గా తీర్చగలవు, మరియు ఇవి మరింత పొదుపుగా మరియు శక్తిని ఆదా చేసేవిగా ఉంటాయి.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














