| ఉత్పత్తి పేరు | హోల్సేల్ వ్యాసం 6.5mm డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మి.మీ. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| ఇది6.5mm డీఫ్రాస్ట్ హీటర్దీనిని రిఫ్రిజిరేటర్, ఫ్రీజర్ మరియు ఫ్రిజ్లో అమర్చుతారు. ట్యూబ్ వ్యాసం 6.5 మి.మీ. మరియు ట్యూబ్ పొడవును 10 అంగుళాల నుండి 26 అంగుళాల వరకు తయారు చేయవచ్చు. అవసరాలకు అనుగుణంగా టెర్మినల్ను అనుకూలీకరించవచ్చు. ఇంగ్వే హీటర్ను కూడా అనుకూలీకరించవచ్చుడీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్యూనిట్ కూలర్ మరియు ఎయిర్ కండిషన్ కోసం. ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 8.0mm మరియు 10.7mm గా కూడా ఎంచుకోవచ్చు, డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఆకారాన్ని స్ట్రెయిట్, డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్, U ఆకారం, W ఆకారం లేదా ఏదైనా ప్రత్యేక కస్టమ్ ఆకారంలో తయారు చేయవచ్చు. | |
ది6.5mm డీఫ్రాస్ట్ హీటర్అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధక స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ పైపు లోపల అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధక తీగను సమానంగా అమర్చి, ఆ ఖాళీ ప్రదేశాన్ని మంచి ఇన్సులేషన్ మరియు ఉష్ణ వాహకత లక్షణాలు గల స్ఫటికాకార MgO పొడితో నింపే తాపన సూత్రం ఆధారంగా ఇది పనిచేస్తుంది. ఉష్ణం విషయంలో అత్యంత సమర్థవంతంగా ఉండటంతో పాటు, ఈ నిర్మాణం సమానమైన తాపనాన్ని కూడా అందిస్తుంది. తాపన లక్ష్యాన్ని సాధించడానికి, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధక తీగ గుండా విద్యుత్ ప్రవహించినప్పుడు, ఉత్పత్తి అయిన వేడి స్ఫటికాకార MgO పొడి ద్వారా లోహపు గొట్టం ఉపరితలానికి వ్యాపించి, తదనంతరం వేడెక్కిన ప్రాంతానికి లేదా చుట్టుపక్కల గాలికి రవాణా చేయబడుతుంది.డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్దీని పెంకు లోహంతో తయారైనందున, ఇది అధిక ఉష్ణోగ్రతలు, తుప్పు మరియు పొడి దహనాన్ని తట్టుకోగలదు.
1. పరికరాలు సమర్థవంతంగా పనిచేస్తాయని మరియు ఆహార నిల్వ కోసం స్థిరమైన ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహిస్తాయని నిర్ధారించడానికి, ఒకడీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్రిఫ్రిజిరేటర్ యొక్క ఎవాపరేటర్ కాయిల్ మీద పేరుకుపోయిన మంచు మరియు తుషారాన్ని కరిగించడానికి.
2. దిడీఫ్రాస్టింగ్ హీటర్ ట్యూబ్దీని ప్రధాన విధి ఎవాపరేటర్ కాయిల్ గడ్డకట్టకుండా ఉంచడం, దీనివల్ల గాలి సజావుగా ప్రవహించి, ఘనీభవించిన ఆహారం సమర్థవంతంగా గడ్డకట్టడానికి వీలవుతుంది.
3. వాణిజ్య శీతలీకరణ వ్యవస్థలు: త్వరగా పాడైపోయే వస్తువుల నాణ్యతను కాపాడటానికి, సూపర్మార్కెట్లు, రెస్టారెంట్లు మరియు ఇతర వాణిజ్య ప్రదేశాలలో ఉపయోగించే పెద్ద శీతలీకరణ యూనిట్లకు అవసరంట్యూబులర్ డీఫ్రాస్టింగ్ హీటర్లు.
4. ఎయిర్ కండిషనింగ్ సిస్టమ్:డీఫ్రాస్టింగ్ హీటర్లుమంచును కరిగించడానికి మరియు మంచు పట్టే అవకాశం ఉన్న కూలింగ్ కాయిల్స్ గల ఎయిర్ కండిషనింగ్ యంత్రాల శీతలీకరణ సామర్థ్యాన్ని పెంచడానికి ఇవి ఉపయోగపడతాయి.
5. పారిశ్రామిక శీతలీకరణ ఫ్యాన్లు: తమ శీతలీకరణ వ్యవస్థల సామర్థ్యాన్ని కాపాడుకోవడానికి మరియు ఉత్పత్తి నాణ్యతకు హామీ ఇవ్వడానికి, ఆహార ప్రాసెసింగ్ మరియు నిల్వ సౌకర్యాల వంటి విస్తృతమైన శీతలీకరణ అవసరమయ్యే పరిశ్రమలు వీటిని ఉపయోగిస్తాయి.డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లు.
6. కోల్డ్ రూమ్లు మరియు వాక్-ఇన్ ఫ్రీజర్లు: ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్ గడ్డకట్టకుండా ఉంచడానికి మరియు త్వరగా పాడైపోయే పెద్ద సంఖ్యలో వస్తువులకు స్థిరమైన ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహించడానికి, ఉపయోగించండిడీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్లుకోల్డ్ రూములు మరియు వాక్-ఇన్ ఫ్రీజర్లలో.
7. రిఫ్రిజిరేటెడ్ డిస్ప్లే కేసులు: గడ్డకట్టిన లేదా రిఫ్రిజిరేటెడ్ వస్తువులను మంచు వలన కనిపించకుండా అడ్డుపడే ప్రమాదం లేకుండా ప్రదర్శించడానికి, సూపర్మార్కెట్లు మరియు కన్వీనియన్స్ స్టోర్ల వంటి సంస్థలు రిఫ్రిజిరేటెడ్ డిస్ప్లే కేసులను ఉపయోగిస్తాయి.డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్.
8. శీతలీకరించిన ట్రక్కులు మరియు కంటైనర్లు: మంచు పేరుకుపోకుండా నివారించడానికి మరియు రవాణా అంతటా సరుకులు ఉత్తమ స్థితిలో ఉండేలా హామీ ఇవ్వడానికి,డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లురవాణా వ్యవస్థలను చల్లబరచడానికి ఉపయోగిస్తారు.
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













