ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | చౌకైన హీటింగ్ బెల్ట్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిచైనా క్రాంక్కేస్ హీటర్వెడల్పును 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, 30మిమీ మరియు అంతకంటే ఎక్కువగా తయారు చేయవచ్చు.సిలికాన్ హీటింగ్ బెల్ట్ఎయిర్ కండిషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ను డీఫ్రాస్టింగ్ చేయడానికి ఉపయోగించవచ్చు.క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
రూపొందించిన ఎయిర్-కండీషనర్ కంప్రెసర్ పనిచేసే పరిసర ఉష్ణోగ్రత సుమారు 4℃ ఉండగా, చుట్టుపక్కల వాతావరణ ఉష్ణోగ్రత సున్నా కంటే తక్కువగా ఉంటుంది. ఎయిర్-కండీషనర్లో హీటర్ను తయారు చేయడం కష్టం కాబట్టి, అనుబంధ వేడిని అందించడానికి సెంట్రల్ ఎయిర్-కండీషనర్ చివరన తప్పనిసరిగా దీనిని ఉపయోగిస్తారు. ఈ అనువర్తనం కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించి, తయారు చేసిన మా అనుబంధ ఎలక్ట్రిక్ హీటర్ సిరీస్ అత్యంత అనువైన మరియు ఆదర్శవంతమైన తాపన వనరు. అంతేకాకుండా, మా అనుబంధ హీటర్ సిరీస్కు ఎలాంటి ఇతర అనుబంధ పరికరాలు అవసరం లేదు. ఇన్స్టాల్ చేయడంలో సులభం, ఆపరేట్ చేయడంలో సురక్షితం మరియు PTC ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ వంటి అనేక స్పష్టమైన ప్రయోజనాలు వీటికి ఉన్నాయి.
తీవ్రమైన చలి పరిస్థితులలో ఎయిర్ కండిషనర్ను ఉపయోగించినప్పుడు, దాని లోపల ఉన్న డ్రైవ్ ఇంజిన్ ఆయిల్ ఘనీభవించి, యూనిట్ సాధారణంగా స్టార్ట్ అవ్వడాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది. క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్ట్ ఇంజిన్ ఆయిల్ను వేడి చేయడానికి సహాయపడి, యూనిట్ సాధారణంగా స్టార్ట్ అవ్వడానికి తోడ్పడుతుంది.
ఇది చల్లని శీతాకాలంలో స్టార్ట్ చేసేటప్పుడు కంప్రెసర్ దెబ్బతినకుండా కాపాడుతుంది మరియు దాని సేవా కాలాన్ని పొడిగిస్తుంది. (చల్లని శీతాకాలంలో, ఇంజిన్ ఆయిల్ ఘనీభవిస్తుంది, స్టార్ట్ చేసేటప్పుడు గట్టి ఘర్షణ ఏర్పడి, కంప్రెసర్కు నష్టం కలిగించవచ్చు.)
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. తుప్పు నిరోధక బాహ్య భాగం
2. అధిక ఉష్ణోగ్రత సిలికాన్ రబ్బరు ఎలిమెంట్ మరియు 150°C రేటింగ్ గల VW-1 ఇన్సులేటెడ్ లీడ్ వైర్లు
3. కస్టమ్ లీడ్స్ మరియు టెర్మినేషన్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి
4. 600vac ద్వారా వోల్టేజ్లు
5. ప్రతి మోడల్ యొక్క వాటేజ్ కంప్రెసర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది. పూర్తిగా తేమ నిరోధకం.
6. త్వరిత మరియు సులభమైన సంస్థాపన
7. అధిక సామర్థ్యం గల ఉష్ణ ప్రసరణ మరియు తక్కువ వాటేజ్ కారణంగా నామమాత్రపు విద్యుత్ వినియోగం
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














