ఉత్పత్తి పారామితులు
క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్లలో ప్రధాన రకం సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్. సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్ దాని మంచి ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత మరియు నమ్యత కారణంగా కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ను వేడి చేయడానికి విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది. సిలికాన్ రబ్బర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్కు సాధారణంగా స్వీయ-నియంత్రిత ఉష్ణోగ్రత ఫంక్షన్ ఉంటుంది, ఇది పరిసర ఉష్ణోగ్రతకు అనుగుణంగా హీటింగ్ శక్తిని స్వయంచాలకంగా సర్దుబాటు చేస్తుంది. దీనివల్ల, తక్కువ ఉష్ణోగ్రత ఉన్న వాతావరణంలో కూడా క్రాంక్కేస్ మరియు దానిలోని నూనె తగిన పని ఉష్ణోగ్రతకు త్వరగా చేరుకునేలా ఇది నిర్ధారిస్తుంది. అంతేకాకుండా, సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్కు జలనిరోధక, పేలుడు నిరోధక మరియు ఇతర లక్షణాలు కూడా ఉన్నాయి, ఇది వివిధ రకాల కఠినమైన పని వాతావరణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది.
సిలికాన్ రబ్బర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్టులతో పాటు, మార్కెట్లో ఇతర రకాల క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్టులు కూడా ఉండవచ్చు, కానీ వాటి ఉన్నతమైన సమగ్ర పనితీరు కారణంగా ప్రస్తుతం సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్టులే అత్యంత విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతున్నాయి.
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
| ఉత్పత్తి పేరు | సిలికాన్ రబ్బరు బెల్ట్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| సిలికాన్ రబ్బరు క్రాంక్కేస్ హీటర్ వెడల్పును 14mm, 20mm, 25mm, 30mm మొదలైన వాటిలో తయారు చేయవచ్చు. ఈ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ను ఎయిర్-కండీషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించవచ్చు.క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. వశ్యత మరియు అనుకూలత:క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ను హీటర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇష్టానుసారంగా వంచి, చుట్టుకోవచ్చు, ఇది తక్కువ స్థలాన్ని ఆక్రమిస్తుంది మరియు సులభమైన, వేగవంతమైన ఇన్స్టాలేషన్ను కలిగి ఉంటుంది.
,2. అధిక ఉష్ణోగ్రతను తట్టుకునే సామర్థ్యం: క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్టులుఇవి సాధారణంగా నిక్రోమియం వైర్ మరియు సిలికాన్ రబ్బర్ ఇన్సులేటర్ల వంటి అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధక పదార్థాలతో తయారు చేయబడతాయి మరియు ఎటువంటి నష్టం లేకుండా ఎక్కువ కాలం పాటు అధిక ఉష్ణోగ్రతలలో పనిచేయగలవు.
3.భద్రత: వివిధ రకాల కఠినమైన వాతావరణంలో సురక్షితంగా ఉపయోగించడానికి, క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్కు సాధారణంగా తేమ, యాంత్రిక నష్టం మరియు ఇతర రక్షణ చర్యలు అమర్చబడి ఉంటాయి.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















