ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
చైనా క్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ 14mm (ప్రామాణికం), 20mm (ప్రామాణికం), 25mm, 30mm వంటి అనేక బెల్ట్ వెడల్పులను కలిగి ఉంటుంది. క్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ పొడవును కస్టమర్ అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు, హీటింగ్ బెల్ట్ యొక్క లీడ్ వైర్ను 1000mm, 2000mm మొదలైన పొడవులలో తయారు చేయవచ్చు. ప్యాకేజీలో పాలిబ్యాగ్లో ఒక క్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ + స్ప్రింగ్ ఉంటాయి.
చైనా క్రాంక్కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ ఒక ప్రధాన శీతలీకరణ భాగం కానప్పటికీ, ఇది కంప్రెసర్ యొక్క సేవా జీవితాన్ని సమర్థవంతంగా పొడిగించి, సిస్టమ్ పనితీరు యొక్క విశ్వసనీయతను మెరుగుపరచగల ఒక కీలకమైన కంప్రెసర్ రక్షణ పరికరం.
కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ అనేది కంప్రెసర్ యొక్క "ఆయిల్ ట్యాంక్" పై ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ఇన్సులేషన్ కోటింగ్ వేయడం లాంటిది. కంప్రెసర్ ఆగిపోయినప్పుడు, క్రాంక్కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ బెల్ట్ పనిచేయడం ప్రారంభిస్తుంది. ఇది ద్రవ రిఫ్రిజెరెంట్ వల్ల లూబ్రికేటింగ్ ఆయిల్ కలుషితం కాకుండా నిరోధిస్తుంది. తద్వారా, కంప్రెసర్ మంచి లూబ్రికేషన్తో, పూర్తి శక్తితో సజావుగా ప్రారంభమయ్యేలా నిర్ధారిస్తుంది మరియు ద్రవ తాకిడి ప్రమాదాన్ని నివారిస్తుంది.
ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | కంప్రెసర్ కోసం చైనా క్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| చైనా క్రాంక్ కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ బెల్ట్ వెడల్పును 14mm, 20mm, 25mm, 30mm మొదలైన వాటిలో తయారు చేయవచ్చు. సిలికాన్ రబ్బర్ క్రాంక్ కేస్ హీటర్ను ఎయిర్ కండిషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించవచ్చు.క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
పని సూత్రం
1. విద్యుత్తు ద్వారా వేడి చేయడం
క్రాంక్కేస్ హీటర్ స్ట్రిప్ యొక్క లోపలి భాగంలో నిరోధక లక్షణాలు గల ఒక విద్యుత్ తాపన తీగ ఉంటుంది. దీనికి విద్యుత్తును ప్రయోగించినప్పుడు, అది వేడిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది.
2. నూనె ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహించండి
క్రాంక్కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ను కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ ఉపరితలానికి గట్టిగా చుట్టండి లేదా అటాచ్ చేయండి. దాని ద్వారా ఉత్పత్తి అయ్యే వేడి నిరంతరం క్రాంక్కేస్కు మరియు అంతర్గత లూబ్రికేటింగ్ ఆయిల్కు బదిలీ అవుతుంది.
3. ఘనీభవనాన్ని నివారించండి
సిస్టమ్లోని ఇతర భాగాల ఉష్ణోగ్రతల కంటే క్రాంక్కేస్ ఉష్ణోగ్రతను స్థిరంగా అధికంగా (సాధారణంగా ఘనీభవన ఉష్ణోగ్రత కంటే ఎక్కువగా) ఉంచడం ద్వారా, రిఫ్రిజెరెంట్ ఆవిరి క్రాంక్కేస్ లోపల ద్రవంగా ఘనీభవించదు. దీనివల్ల రిఫ్రిజెరేషన్ ఆయిల్ ఎల్లప్పుడూ సరైన స్నిగ్ధతను మరియు కందన పనితీరును కలిగి ఉండేలా నిర్ధారించబడుతుంది.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
చైనా క్రాంక్కేస్ హీటర్ ఎలిమెంట్ను ప్రధానంగా, దీర్ఘకాలిక ఆపరేషన్ తర్వాత ఎక్కువ సేపు పనిచేయని రిఫ్రిజిరేషన్ సిస్టమ్లలో లేదా అధిక ఉష్ణోగ్రత వ్యత్యాసాలు మరియు అధిక తేమ ఉన్న ప్రాంతాలలో ఉపయోగిస్తారు. ముఖ్యంగా:
1. పెద్ద వాణిజ్య ఎయిర్ కండిషనర్లు
2. శీతల గిడ్డంగి సౌకర్యం యొక్క శీతలీకరణ యూనిట్
3. హీట్ పంప్ సిస్టమ్
4. శీతాకాలంలో వేడిని అందించే ఎయిర్ కండిషనర్లు (శీతాకాలంలో బయటి ఉష్ణోగ్రత తక్కువగా ఉండటం వల్ల, షట్డౌన్ తర్వాత గాలి బయటకు పోయే దృగ్విషయం మరింత తీవ్రమవుతుంది)
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314
















