ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | రెసిస్టెన్సియా 35cm మాబే చైనా డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ పైపులు |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| రెసిస్టెన్సియా 35cm మాబే డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ పైపులను ఎయిర్ కూలర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగిస్తారు, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ఎయిర్ కూలర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బర్ హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు ఆకారాన్ని U ఆకారం మరియు L ఆకారంలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W గా ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
ఎవాపరేటర్ కాయిల్పై మంచు మరియు తుషారం పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి, ఫ్రీజర్లు మరియు రిఫ్రిజిరేటర్లలో రెసిస్టెన్సియా 35cm మాబే డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఒక ముఖ్యమైన భాగం. పేరుకుపోయిన మంచును కరిగించడానికి, ఇది కాయిల్ వైపు నియంత్రిత వేడిని ఉత్పత్తి చేయడం ద్వారా పనిచేస్తుంది. డీఫ్రాస్ట్ సైకిల్లో భాగంగా, ఈ కరిగించే ప్రక్రియ ఉపకరణం సమర్థవంతంగా పనిచేసేలా నిర్ధారిస్తుంది.
సాధారణంగా అధిక నిరోధకత గల తీగతో తయారు చేయబడిన ఈ హీటర్లు ఫ్రీజర్ లేదా రిఫ్రిజిరేటర్ కంపార్ట్మెంట్లలో వ్యూహాత్మకంగా అమర్చబడి ఉంటాయి. డీఫ్రాస్ట్ హీటర్, టైమర్ లేదా థర్మోస్టాట్ ద్వారా క్రమానుగతంగా యాక్టివేట్ చేయబడుతుంది. ఇది మంచు లేని వాతావరణాన్ని నిర్వహిస్తూ, ఉపకరణం ఉత్తమంగా పనిచేయడానికి మరియు ఆహారం కావలసిన ఉష్ణోగ్రత వద్ద నిల్వ ఉండేలా చూస్తుంది.
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ప్రధానంగా రిఫ్రిజిరేషన్ మరియు ఫ్రీజింగ్ సిస్టమ్స్లో మంచు మరియు హిమం పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి ఉపయోగిస్తారు. వాటి అనువర్తనాలు:
1. రిఫ్రిజిరేటర్లు:రిఫ్రిజిరేటర్లలోని ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్పై పేరుకుపోయే మంచు మరియు తుషారాన్ని కరిగించడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అమరుస్తారు. ఇవి ఉపకరణం సమర్థవంతంగా పనిచేయడానికి మరియు ఆహార నిల్వ కోసం స్థిరమైన ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహించడానికి భరోసా ఇస్తాయి.
2. ఫ్రీజర్లు:ఫ్రీజర్లు ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్పై మంచు పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ఉపయోగిస్తాయి, దీనివల్ల గాలి ప్రవాహం సజావుగా సాగి, ఘనీభవించిన ఆహార పదార్థాలను సమర్థవంతంగా నిల్వ ఉంచుతాయి.
3. వాణిజ్య శీతలీకరణ యూనిట్లు:సూపర్మార్కెట్లు, రెస్టారెంట్లు మరియు ఇతర వాణిజ్య ప్రదేశాలలో ఉపయోగించే పెద్ద-స్థాయి రిఫ్రిజిరేషన్ యూనిట్లలో, త్వరగా పాడైపోయే వస్తువుల నాణ్యతను కాపాడటానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లు అత్యవసరం.
4. ఎయిర్ కండిషనింగ్ సిస్టమ్స్:మంచు ఏర్పడే అవకాశం ఉన్న కూలింగ్ కాయిల్స్ గల ఎయిర్ కండిషనింగ్ యూనిట్లలో, మంచును కరిగించి సిస్టమ్ యొక్క శీతలీకరణ సామర్థ్యాన్ని పెంచడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ఉపయోగిస్తారు.
5. హీట్ పంపులు:హీట్ పంపులలోని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లు చల్లని వాతావరణంలో బయటి కాయిల్స్పై మంచు పేరుకుపోకుండా నిరోధించి, హీటింగ్ మరియు కూలింగ్ మోడ్లు రెండింటిలోనూ సిస్టమ్ యొక్క ఉత్తమ పనితీరును నిర్ధారిస్తాయి.
6. పారిశ్రామిక శీతలీకరణ:ఆహార ప్రాసెసింగ్ మరియు నిల్వ సౌకర్యాల వంటి భారీస్థాయి శీతలీకరణ అవసరమయ్యే పరిశ్రమలు, తమ శీతలీకరణ వ్యవస్థల సామర్థ్యాన్ని కాపాడుకోవడానికి మరియు ఉత్పత్తి నాణ్యతను నిర్ధారించడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ఉపయోగిస్తాయి.
7. కోల్డ్ రూమ్లు మరియు వాక్-ఇన్ ఫ్రీజర్లు:త్వరగా పాడైపోయే వస్తువులను పెద్దమొత్తంలో నిల్వ చేసేటప్పుడు, ఎవాపరేటర్ కాయిల్స్పై మంచు పేరుకుపోకుండా నివారించడానికి మరియు స్థిరమైన ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహించడానికి కోల్డ్ రూమ్లు మరియు వాక్-ఇన్ ఫ్రీజర్లలో డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ఉపయోగిస్తారు.
8.శీతలీకరించిన డిస్ప్లే కేసులు:కిరాణా దుకాణాలు మరియు కన్వీనియన్స్ స్టోర్ల వంటి వ్యాపారాలు, చల్లబరిచిన లేదా గడ్డకట్టిన ఉత్పత్తులను, మంచు అడ్డుపడటం వల్ల కనిపించకుండా పోయే ప్రమాదం లేకుండా ప్రదర్శించడానికి, డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లతో కూడిన రిఫ్రిజిరేటెడ్ డిస్ప్లే కేసులను ఉపయోగిస్తాయి.
9. శీతలీకరించిన ట్రక్కులు మరియు కంటైనర్లు:శీతలీకరించిన రవాణా వ్యవస్థలలో మంచు పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను ఉపయోగిస్తారు, దీనివల్ల రవాణా సమయంలో వస్తువులు ఉత్తమ స్థితిలో ఉండేలా చూస్తారు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















