ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
చిల్లర్ స్ట్రెయిట్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ అనేది కోల్డ్ స్టోరేజ్, రిఫ్రిజిరేటర్ మరియు ఇతర రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాల కోసం ఒక ప్రత్యేక తాపన మూలకం. ఇది ఎవాపరేటర్ కాయిల్పై మంచు మరియు తుషారం పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి, విద్యుత్ తాపనం ద్వారా డీఫ్రాస్టింగ్ సాధించడానికి లేదా పరికరాల ఉష్ణోగ్రత సమతుల్యతను నిర్వహించడానికి ఉపయోగపడుతుంది. దీని ప్రధాన నిర్మాణం వీటిని కలిగి ఉంటుంది:
1. తాపన భాగం: అంతర్గత నిరోధక తీగ నికెల్-క్రోమియం మిశ్రమలోహంతో తయారు చేయబడింది, మరియు సమర్థవంతమైన ఉష్ణ వాహకత మరియు విద్యుత్ భద్రతను నిర్ధారించడానికి బయటి వైపు అధిక సాంద్రత గల మెగ్నీషియం ఆక్సైడ్ పొడిని ఇన్సులేటింగ్ మాధ్యమంగా చుట్టబడి ఉంటుంది;
2 షెల్ మెటీరియల్ : ప్రధానంగా 304/310S స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, కొన్ని మోడళ్లు సిలికాన్ రబ్బరు సీల్డ్ పోర్ట్ను ఉపయోగిస్తాయి, ఇవి తుప్పు నిరోధకతను కలిగి ఉండి, తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మరియు అధిక తేమ ఉన్న వాతావరణానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి;
3. ప్యాకేజింగ్ ప్రక్రియ: రెసిస్టెన్స్ వైర్ను ష్రింక్ ట్యూబ్ ప్రక్రియ ద్వారా మెటల్ ట్యూబ్లో స్థిరపరుస్తారు, మరియు వివిధ పరికరాల (ఉదాహరణకు కోల్డ్ ఫ్యాన్ ఎవాపరేటర్, వాటర్ ట్రే) ఇన్స్టాలేషన్ అవసరాలకు అనుగుణంగా వంపు ఆకారాన్ని అనుకూలీకరించవచ్చు.
ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ సింగిల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| కంపెనీ | తయారీదారు/సరఫరాదారు/ఫ్యాక్టరీ |
| స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ సింగిల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎయిర్ కూలర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది, చిత్ర ఆకారండీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ఇది AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ సైజును బట్టి ఉంటుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బరు హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు దీని ఆకారాన్ని U మరియు L ఆకారాలలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W వరకు ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
సమర్థవంతమైన మంచు మరియు ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ
*** స్ట్రెయిట్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్, రిఫ్రిజిరేషన్ సామర్థ్యాన్ని నిర్ధారించడానికి చిల్లర్ యొక్క ఎవాపరేటర్ లేదా కండెన్సర్ ఉపరితలంపై ఉన్న మంచు పొరను త్వరగా కరిగిస్తుంది. ఇది -30℃~50℃ వాతావరణానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.
*** విభజిత తాపనానికి మద్దతు (1000W~1200W పవర్ రేంజ్ వంటివి), గంటకు 400℃ వరకు తాపన వేగం, ఖచ్చితమైన మ్యాచింగ్ డీఫ్రాస్టింగ్ సైకిల్.
అనువైన అనుసరణ
డిఫ్రాస్ట్ ట్యూబ్ హీటర్ తయారీదారు ప్రామాణికం కాని అనుకూలీకరణకు (ఉదాహరణకు పైపు వ్యాసం 8.0 మిమీ, పొడవు 1.3 మీ) మద్దతు ఇస్తారు, ఇది చిల్లర్ ఛాసిస్, ఎవాపరేటర్ ఫిన్స్ మరియు ఇతర సంక్లిష్ట నిర్మాణాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది;
220V/380V వోల్టేజ్కు అనుకూలమైనది, గృహ రిఫ్రిజిరేటర్లు, వాణిజ్య కోల్డ్ స్టోరేజ్ మరియు కోల్డ్ చైన్ రవాణా పరికరాలకు సరిపోతుంది.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
1.కోల్డ్ స్టోరేజ్ కూలింగ్ ఫ్యాన్ :ఎవాపరేటర్ డీఫ్రాస్ట్ కోసం స్ట్రెయిట్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ను ఉపయోగిస్తారు, ఇది రిఫ్రిజరేషన్ సామర్థ్యంపై మంచు పేరుకుపోవడం వల్ల కలిగే ప్రభావాన్ని నివారిస్తుంది;
,2.కోల్డ్ చైన్ పరికరాలు :U ఆకారపు డీఫ్రాస్ట్ హీటర్, రిఫ్రిజిరేటెడ్ ట్రక్ మరియు డిస్ప్లే క్యాబినెట్లో స్థిరమైన ఉష్ణోగ్రత వాతావరణాన్ని నిర్వహిస్తుంది, తద్వారా మంచు పేరుకుపోయి ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ వైఫల్యం కలగకుండా నివారిస్తుంది;
3.పారిశ్రామిక శీతలీకరణ వ్యవస్థ :పరికరం నిరంతరాయంగా పనిచేసేలా చూసేందుకు, డీఫ్రాస్ట్ ట్యూబ్ హీటర్ను వాటర్ పాన్ లేదా కండెన్సర్ అడుగుభాగంలో అమర్చుతారు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314













